Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

อดีต 7 เทพโจรสลัด

หน้า: << < (4/17) > >>

Nabonginw:

*attack* *attack*ผมก็อยากให้เข้ากลุ่มอยู่นะครับจะได้มีโลเกียด้วยแล้วอีกอย่างคงมีประสบการณ์ที่จะช่วยลูฟี่ในโลกใหม่อีกด้วย *attack* *attack*

meeridee:

ผมชอบตอนมันล้อเล่นกับ ฟามิโก อ่ะ ตัดหัวหลุดเหมือนล้อเล่นกัน
แต่เข้ทรายแก้เก่งน่ะ เพียงแต่ว่าเป็นตัวที่ส่งให้ ฟี่ ดังขึ้นจากการชนะ ช่วงหลังๆได้เจอแน่ๆแต่จะมาในรูปแบบไหนนั้นต้องรอดูเพราะสงครามต้องเกิดอีกแน่นอน

Augustz:

เจอกับตาเหยี่ยว พวกบอก ระวังตัวหน่อยล่ะ ชั้นกำลังอารมณ์ไม่ดี   น่อววววววว เจ๋งเกินอ่ะ

แสดงว่ามันคงมั่นใจกับผลทรายและความสามารถในการต่อสู้ของมันมากอ่ะคับ  ผมให้ เหนือกว่าโมเลียละกัน  ^^

จะว่าไป โมเลียนี่กากสุดนี่เนอะ  เก่งกว่าโมเลียแต่ดูแล้วแพ้ทางคนอื่นใน7เทพมากเลยอ่ะ  - -

prince_fenris:

*dontknow* *dontknow*

DEMON-HAFT:

ป๋าเข้ เก๋ามาก ตอนภาคอลาบาสต้าเชย ๆ นะ มาประทับใจภาคหนวดขาวเนี่ยะ เก๋าจริงๆ  *haha* *haha*

หน้า: << < (4/17) > >>

Go to full version