Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

one piece 3Dมูวี่11ครับมาดูกันครับก่อนถูกลบ

หน้า: << < (3/4) > >>

artkub:

ตกลงดูได้ปะครับเนี่ย

NaTTaJaK:

ดูได้นะครับผมลองแล้วคับเช็คล่าสุดเมื่อันที่

สี่  เมษา  ปีนี้ครับ

ท่านออกัสท่านอาจมีปัญหาที่เนตนะครับรึว่าหน้าเวปมันเจ็งตอนท่านเข้าครบนิ
พยามเข้าครับดูได้ครับถ้ามีแว่นสามมิติจะดูได้ีเลยครับหุหุหุุ

Lambo:

ต้องใส่เเว่น3มิติด้วยเหรอ555 *haha*

NaTTaJaK:

--- อ้างจาก: Lambo ที่ พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 22:59:42 ---ต้องใส่เเว่น3มิติด้วยเหรอ555 *haha*

--- End quote ---

กะภาพมันแตกอ่าครับตัวหนังสือมันลายๆด้วยคับน่าจะต้องไส่แว่นครับ(ผมเดาว่าอาจเป็หนังซุมครับ)

NaTTaJaK:

ท่านกัสดูได้รึยังครับ

หน้า: << < (3/4) > >>

Go to full version