Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

หน้า: << < (24/127) > >>

ฉันไม่กลัวพลังที่ถูกยืมไปที่นายใช้ได้ไม่กี่ครั้งหรอกนะ - Silvers-RayLeigh

ถามเรื่องการก่อตั้งหมู่บ้าน - Zigmund

ขออนุญาตทุกท่านถามเรื่อง เนตรวงแหวนของโทบิกับคาคาชิ - KRITAS

หัวสี ขาว กับ หัวสี ส้ม หมายความอะไรคับ มีรูปมาให้พี่ๆดูด้วยครับสงสัยมากๆๆ - longgiggay

โทบิ - uchiha_itachi

สังสัยมากๆๆคับ โทบิ เดี๋ยวหัวสีส้ม บ้างตอนก็สีขาว หมายความอะไรครับ - longgiggay

มีใครเป็นเหมือนผมมั๊ย - iTheStore

ในเรื่องนารูโตะ ใครแพ้ได้น่าเจ็บใจที่สุด? - O

Hero - Macgyver

หน้า: << < (24/127) > >>

Go to full version