Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

นารูโตะเวอร์ชั่นฮา (ล้อเลียนเพื่อนๆในบอร์ด) ตอน 5 Special กลัวเพื่อนๆลงแดง

หน้า: << < (10/12) > >>

windyzero:

*้ั์drinktea* มีเรารอดอยู่คนเดียว

Num:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ อา. 19 ส.ค. 2012 เวลา 01:57:23 ---รู้สึกcomment ของตัวเองจะโดนลบไป โดยคุณสาวสวย F4 หรือเปล่า   *้ัิalone*  สาเหตู มัน20+ ไปใช่มั้ย อย่าผนึกผมเลยนะ   *glad*  ถ้าจะผนึกผม ผมขอ คุณเจน กะ นู๋มิ้น อยู่เป็นเพือนก็พอ  *lulla* หรือจะ คุณ Num หรือคุณ O กะได้ อ่าววเดือดร้อนกันทั้งซอยเลยทีนี้  *haha*

--- End quote ---
เอ๋ๆๆๆ มีพาดพิง มาถึงผมด้วย ไปทำอาราย หว่า อืมมมมมมมม

TeyTey:

55+

mint1458:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ อา. 19 ส.ค. 2012 เวลา 01:57:23 ---รู้สึกcomment ของตัวเองจะโดนลบไป โดยคุณสาวสวย F4 หรือเปล่า   *้ัิalone*  สาเหตู มัน20+ ไปใช่มั้ย อย่าผนึกผมเลยนะ   *glad*  ถ้าจะผนึกผม ผมขอ คุณเจน กะ นู๋มิ้น อยู่เป็นเพือนก็พอ  *lulla* หรือจะ คุณ Num หรือคุณ O กะได้ อ่าววเดือดร้อนกันทั้งซอยเลยทีนี้  *haha*

--- End quote ---
อยู่ด้วยก็ได้ *hoho*

windyzero:

F4 เขาบอก ไม่ผนึก แต่ดูดเข้ามิติเลย *้ั์drinktea*

หน้า: << < (10/12) > >>

Go to full version