Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

[โหวต] คุณคิดว่าใครจะเป็นพรรคพวกคนที่ 10 ของลูฟี่

หน้า: << < (161/172) > >>

bignaja123:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พฤ. 19 เม.ย. 2012 เวลา 17:02:02 ---ทางบอร์ด TOP เค้าบอกว่า

อ.โอดะ เคยให้สัมพาษณ์ไว้ว่า พวกใหม่ของลูฟี่จะเปนระดับบอสที่ลูฟี่เคยสู้ ผมก้เลยคิดได้ว่า

โมเลีย ไอ่เข้ อาโอคิยิ CP9  คิดไม่ออกแล้วอ่ะ

โมเลีย เลว ไม่ได้เปนแน่   ไอ่เข้ ดูแล้วเหมือนจะกลับตัว พอเปนไปได้   

อาโอคิยิ ไม่ได้เลวร้าย แต่ทหารเรือจะยอมเปนโจรสลัดรึป่าว   CP9 พวกนี้มัน - -  ยาก

แต่ต้องดูว่า แต่ละคนมีความฝันกันยังไง โมเลียไม่ได้เปนแน่ เพราะ ความฝันคือเจ้าแห่งโจรสลัด

เหลือไอ่เข้ กับลุงไก่อ่ะ ที่ยังไม่รุ้ เพราะงั้น  รอดูต่อไปน่ะ ดีและ *glad*

--- End quote ---

ผมไปอ่านเว่อชั่นอังกิตมา

อ.โอดะ บอกแค่ว่า ตัวละครระดับ บอสหัวหน้าเฉยๆ ครับ 

ไอที่บอกว่าเคยสู้หรือเจอนี่ คนแปลเค้าตีความเอาเอง  ไม่มีในคำสัมภาษเลยครับ 

เพราะฉะนั้น จินเบมาวินสุดๆแล้วครับ

uppp:

ซามูไร *number1*

DEMON-HAFT:

เห็นเขาบอกว่า เป็นระดับบอสที่ร่วมเดินทางไปยังโลกใหม่ไม่ใช่เรอะ  *shock*
   แต่ยังไงก็รอลุ้นละกันครับ อาจจะซามูไรก็ได้ น่าสนใจดีๆ

Augustz:

ซามูไร คงไม่บอสหรอกมั้งคับ

ถ้าที่คุณ ครึ่งปีศาจบอก  เปนระดับบอสที่ร่วมเดินทางไปยังโลกใหม่ ก้น่าจะเปนลอว์ล่ะนะ

เพราะลอว์เปนบอสของกลุ่มโจรสลัด ฮาร์ท  แต่ความฝันพวกมัน2คน คืออย่างเดียวกัน จะมาเปนพวกกันคงยากอยุ่

PekkoKung:

ไม่อยากให้จินเบเป็นคนที่ 10 เลย

แลดูจะเป็นผู้ใหญ่เกินกับพวกลูฟี่ ดูไม่ค่อยจะรับมุขฮาๆ

โรบินมาแรกๆก็ขรึมๆ แต่ตอนนี้เริ่มปล่อยมุขเลือดสาดตลอด  *haha*

เอาเป็ฯว่าคนที่ 10 เป็นใครไม่สำคัญคับ ขอฮาๆ และอย่าเก่งเวอร์เป็นพอ  *number1*

หน้า: << < (161/172) > >>

Go to full version