Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มาโหวตลงความเห็นกันใครเป็นมาดาระ

หน้า: << < (30/31) > >>

[G]ooD[E]ndinG:

ไม่รู้สิ๊ ความคิดของผมแหวกแนวกว่าใครๆ!!

ผมขอค้านอย่างนึงนะคับ!! ก็จิงอยู่ที่ไม่เคยใช้พลัง อุจิวะ !!

แต่โทบิ เป็นเซตสึจิงๆ ใช้พลัง อุสิมากิ โซ่ล๊อคสัตว์หางได้ด้วยหรอคับ!!

เหอะ เดากันเหตุผลไม่ค่อยโจ่งแจ้งสักเท่าไหร่ ผมว่าอย่าพึ่งสรุปเลยดีกว่าคับ

ส่วนตัวคิดว่าเป็นลูกรุ่นหนึ่ง ยังไงก็ปักใจอยู่ว่าน่าจะใช่!! เพราะมีพลังสองตระกูล อย่างอุสึมากิ (ของเมียรุ่นหนึ่ง)

และพลังเซ็นจู (ของรุ่นหนึ่ง??) และตอนนี้ยังไม่มีใครรู้ว่ามีลูกรุ่นหนึ่งรึเปล่า รึลูกรุ่นหนึ่งคือใคร!!~???

ผิดพลากประการใด ขอโทษล่วงหน้าห๊ะ!!~ *number1*

klaobrmeiei:

ผมสงสัยว่าถ้าเปนลูกรุ่น1(มีความเปนไปได้ เซนจู+อุซึมากิ)

แล้วมันมีความแค้นอะไรที่จะต้องทำขนาดนี้

หรือแค้นรุ่น1ที่ให้น้องมันเปนรุ่น2แทนที่จะให้มันเปน ?

แล้วถ้าเอาเซลล์รุ่น1ฝังไว้ในตัวสามารถใช้พลังรุ่น1ได้

แล้วถ้าเอาเซลล์อุซึมากิมาใส่ล่ะ ?? จะใช้ได้มั้ย ??

อย่าว่าผมนะครับ แค่เพ้อเจ้อ  *rip* *rip*

[G]ooD[E]ndinG:

--- อ้างจาก: kanandjung ที่ อา. 08 ม.ค. 2012 เวลา 11:55:10 ---
--- อ้างจาก: [G]ooD[E]ndinG ที่ อา. 08 ม.ค. 2012 เวลา 05:14:11 ---ผมว่านะคับ เป็นไปได้เยอะกว่าใครๆเลยด้วย !!~.. อาจจะไม่มีข้อมูลที่แน่นพอ แต่มีโอกาศเป็นไปได้!!~

ถ้ามาดาระมีลูก แล้ว รุ่น1ล่ะ มีลูกไหม??... ถ้า ลูกรุ่น1 มี ผมว่ามีโอกาศเป็นไปได้เหมือนกันคับ!!~

เพราะว่า รุ่นหนึ่งมีพลังของเซนจู มีเมียเป็น คนตระกูล อุซึมากิอีก ถ้ามีลูก คงมีพลังทั้งสองตระกูล แต่ไม่มีพลังอุจิวะ!!

เลยเห็นเนตรของโทบิ นั้นไม่แปลงสภาพไปเหมือนคนในตระกูล?? (ผมสังเกตุพลังที่โทบิใช้ มีพลังของตระกูลอุสึมากิด้วย ที่ใช้เป็นโซ่ ผนึกสัตว์หางหรือดึงสัตว์หางไว้ก่อนที่จะโดนสัตว์หางตัวนั้นขัดขืน!!)

อันนี้เป็นเหตุผลส่วนตัวนะคับ!! ผิดพลาดประการใด ขอโทษไว้น่ะที่นี้ด้วยคับผม^^".. *hoho*

--- End quote ---
อาจจะเป็นไปได้นะครับเหมือนกับที่คุชินะล่าม9หางไว้ตอนที่โตะจะดึงพลัง *number1*

ผมก็ว่างั้นคับ ทำไมไม่ค่อยมีคนสนใจข้อมูล!!หรือติดตามมเรื่องนี้เลย หรือว่ามันเป็นไปไม่ได้ .... ฮ่ะๆ หรือเราพิมพ์น้อยไป

!!~ รอดูตอนใหม่ล่าสุดนานแล้วว!!!~ *rip*

--- End quote ---

kanandjung:

http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=1710.0กระทู้ใหม่เพิ่มchoiceครับ *great*

kanandjung:

^
^
^
^ไปโหวตกันนะครับ *cheers*

หน้า: << < (30/31) > >>

Go to full version