Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คาบูโตะ จะรอดไม๊น่า

หน้า: (1/2) > >>

polo1010:

อีกไม่กี่ตอนแล้วสินะ คาบูโตะ จะสู้กับ ซาสึเกะ และอิทาจิได้สักแค่ไหน
แล้ววิชาที่ อิทาจิ อิซานามิ มันกำลังทำอะไรกับคาบูโตะอยู่ว้า
รอลุ้น รอลุ้น

doneap:

*haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*
กระทู้ผมช้าไป ไม่ทันนาย *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

Augustz:

ตอนใหม่ออกมาแล้วหรอ  - -

jaidum:

กระผมว่าไม่น่าจะรอดค๊าบ.. เพราะ.. เวลาคัยที่จะตาย.. มักจะย้อนไปในอดีต+เรื่องราวของคนๆนั้น ^^

ปล.ชี้แนะด้วยค๊าบ..

apinun:

--- อ้างจาก: jaidum ที่ จ. 30 เม.ย. 2012 เวลา 11:54:01 ---กระผมว่าไม่น่าจะรอดค๊าบ.. เพราะ.. เวลาคัยที่จะตาย.. มักจะย้อนไปในอดีต+เรื่องราวของคนๆนั้น ^^

ปล.ชี้แนะด้วยค๊าบ..

--- End quote ---

ใช่ครับ  ผมเห็นด้วย

*number1* *number1*

หน้า: (1/2) > >>

Go to full version