Manga Zone > Bleach TH บลีช เทพมรณะ แปลไทย

อิจิโกะตอนสู้กับอุลคิโอร่า

หน้า: << < (2/2)

Bello_ojaku:

มันก็ถูกนะ แต่เจ๊คิดว่า ไม่น่าจะใช่ เพราะ มันก็เหมือนเดิม ท่านี้ก็มีแต่ซันเงสึ ที่ใช้น่ะแหละค่ะ
แถมตอนล่าสุดที่อิจิโกะโผล่มา ตะโกนแหกปากอยู่ในกรงนั้นน่ะ มันมีแถบลายหน้ากาก อยู่เลยนะ =w=

KiraKylinTy:

--- อ้างจาก: Bello_ojaku ที่ จ. 10 ก.ย. 2012 เวลา 18:41:43 ---
--- อ้างถึง ---ผมคิดว่าในภาค ควินซี่ ichigo มันใส่หน้ากาก ไม่ได้แล้วหละครับ แต่มันมีพลังกายมาทดแทนพลังที่ใส่หน้ากากไม่ได้แทนที่หรือก็คือฟลูบริ้งมั้ง แทนใส่หน้ากาก
--- End quote ---

จะแน่เหรอจ้ะ? ในตอนที่อิจิโกะโผล่มาล่าสุด บนหน้านั้นมันอะไรเอ๋ย???

--- End quote ---
*shock*อย่าบอกนะว่ามันคือ.......

หน้า: << < (2/2)

Go to full version