Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เจ็ดนักดาบในตำนาน...

หน้า: (1/6) > >>

Vin D Sel:

มันตัดไปที่การต่อสู้ของคนอื่นจนลืมพวกนี้ไปแล้วหรอ ผมอยากดูพวกนี้สู้มากกว่านี้น่ะ มันโผล่มาฟันกันคนละที(แนะนำดาบ)แล้วก็หายเข้ากลีบเมฆไปเลย ถ้าผมจำไม่ผิดมันยังไม่ได้โดนผนึกกันเลยนะ มีบทของซาบุสะคนเดียวเอง

ท่านอื่นคิดว่าพวกนี้มันจะมีบทกันอีกมั้ยครับ หรือโผล่มาอีกทีโดนผนึกเรียบทุกคนเลย *disappoint*

Augustz:

ใช่ๆ ผมก้อยากเหนฉากพวกมัน แต่ดูเหมือนพวกมันคงเปนได้แค่ตัวประกอบแล้วล่ะ

ผมอยากเหนไอ่ดาบเข็มร้อยด้ายสู้อ่ะคับ  เล่มเลกๆ ร้อยได้หมดเลย เอาคนมามัดรวมกันได้ด้วย เจ๋ง สวดยวด *great*

sattkon:

*้ัdoubt* เอ๊แต่ที่อ่านมา หน่วย คาคาชิก็ปราบได้หมดแล้วมะใช่เหรอ  *dontknow*

Augustz:

ปราบหมดแล้วจิงง่ะ  โอ้วว ม่ายยยย 7นักดาบบบบบบ  *้ั์petulant* *้ั์petulant* *้ั์petulant*

kampagank:

อ้าว คิซาเมะ หายไปไหน

หน้า: (1/6) > >>

Go to full version