Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เป็นไปได้ไหมที่โทบิ คือ

หน้า: << < (3/5) > >>

BlackHair-NaNa:

--- อ้างจาก: bignaja123 ที่ ส. 21 เม.ย. 2012 เวลา 21:47:07 ---
--- อ้างจาก: wattahan645 ที่ ส. 21 เม.ย. 2012 เวลา 21:37:02 --- *haha*ผมว่าไอ้แว่นที่ว่่ากันนะมันน่าจะเป็นคนตระกูลอาบุราเมะที่ใช้แมลงมากกว่า(เดา)เพราะดันโซมีคนตระกูลอาบุราเมะเป็นคนติดตามอย่างตอนประชุมคาเงะ ผมเลยคิดว่าไม่น่าจะเป็นโทบินะครับ *hoho*

--- End quote ---

เหมือนแว่น ของชิโนะใช่มั้ย    พอเป็นไปได้

นั่นมัน อาบุราเมะ ชิโคคุ คับ มันคนล่ะคนกัน *dead*

Augustz:

ก้อุบาราเมะ มันใส่แว่นกันหมด  ไอ่คนนี้จะเปนอุบาราเมะก้ใช่ว่าจะเปนไปไม่ได้นี่ จิงมะ *number1*

mint1458:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ ส. 21 เม.ย. 2012 เวลา 21:56:34 ---ก้อุบาราเมะ มันใส่แว่นกันหมด  ไอ่คนนี้จะเปนอุบาราเมะก้ใช่ว่าจะเปนไปไม่ได้นี่ จิงมะ *number1*

เราเห็นด้วยกับท่านกัส *hoho*

wattahan645:

--- อ้างจาก: BlackHair-NaNa ที่ ส. 21 เม.ย. 2012 เวลา 21:52:08 ---
--- อ้างจาก: bignaja123 ที่ ส. 21 เม.ย. 2012 เวลา 21:47:07 ---
--- อ้างจาก: wattahan645 ที่ ส. 21 เม.ย. 2012 เวลา 21:37:02 --- *haha*ผมว่าไอ้แว่นที่ว่่ากันนะมันน่าจะเป็นคนตระกูลอาบุราเมะที่ใช้แมลงมากกว่า(เดา)เพราะดันโซมีคนตระกูลอาบุราเมะเป็นคนติดตามอย่างตอนประชุมคาเงะ ผมเลยคิดว่าไม่น่าจะเป็นโทบินะครับ *hoho*

เหมือนแว่น ของชิโนะใช่มั้ย    พอเป็นไปได้

นั่นมัน อาบุราเมะ ชิโคคุ คับ มันคนล่ะคนกัน *dead*

ผมรู้ครับว่ามันคนละคนแต่คุณนะสิไม่เข้าใจว่าผมหมายความว่าไอ้คนนี้มันอยู่ในตระกูลอาบุราเมะตะหากครับไม่ได้บอกว่าชื่อไร *dontknow*

iTheStore:

--- อ้างจาก: namkham ที่ อา. 22 เม.ย. 2012 เวลา 13:19:47 ---ดันโซจะเปนโทบิไปได้ไงครับก็ตอนดันโซสู้กะซาซึเกะโทบิยังนั่งดูอยุ่เลยและแนะนอนครับว่าดันโซตายไปแล้ว คนที่น่าจะเปนโทบิคือเพื่อนดันโซต่างหากคูณลองไปดูกระทู้ของผมนะครับระเอียดครับโทบิคือไครไดรู้กันแน่

*haha* *haha* มีใครเค้าบอกกันว่าดันโซเป็นโทบิเหรอคุณ อ่านดูดีๆดิ๋...ที่จขกทถามนะลูกน้องของดันโซไม่ใช่ดันโซ  *shock*

หน้า: << < (3/5) > >>

Go to full version