Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คิดเล่นๆ ทฤษฎีเกี่ยวกับโทบิ

หน้า: << < (3/7) > >>

แอบมาดู:

มีความเป็นไปได้ครับ อ่านแล้วเคลิ้มตามเลย  *number1*

benzvip1:

สุดยอดมากคับ

ผมเริ่มเชื่ออย่างที่คุณบอกละ

แต่ก็ต้องติดตามชมตอนต่อไป

เฮฟวี่:

ผมว่านะ อ่านคำถามผมแล้วตอบให้ได้ก่อนดีกว่า ว่า ไอโตะเป็นอะไรกับเซนจู

love_jung:

เทพมรณะมันดูดวิญญาณเข้าไปนะไม่ได้ดูดร่างเข้าไปจะเอาร่างที่ไหนมาปลุก
ถ้ารุ่นสองคิดจะปลุกรุ่นหนึ่งคงทำไปตั้งแต่ตอนตัวเองมีชีวิตอยู่แล้วละมั้ง
ถ้าย้ายมิติได้ก็คงย้ายออกมาทั้งคู่แหละ
หรือถ้าโทบิที่บุกโคโนฮะเป็นรุ่นหนึ่งแสดงวารุ่นหนึ่งย้ายมิติได้ไม่ต้องพึ่งรุ่นสองหรอก
รุ่นหนึ่งนิสัยแย่กว่ามาดาระอีกนะถ้ามาบุกโคโนฮะเพียงเพื่อจะใส่ร้ายอุจิวะ(หมดกันความน่านับถือของโฮคาเงะรุ่นหนึ่ง)
แล้วมันไปเชื่อมโยงกับมาดาระได้ยังไงหรือร่วมมือกันเพื่อใส่ร้ายอุจิวะ  (งงหนักไปใหญ่)
จิงๆไม่ต้องวิเคาระอะไรมากถ้า โทบิเป็นฮาชิรามะตอนนี้มันต้องเก่งมากๆเพราะมันครอบครองเนตรสังสาระอยู่อันนี้อ้างอิงจากมาดาระที่ได้เซลล์ของฮาชิรามะไปมันกลายเป็นโคตรเก่งเลย 

Aofapp:

ผมให้เปอร์เซ็นสูงสุด ณ ตอนนี้
ดูลูกศรตามภาพนะ ไม่ค่อยจะมีใครใส่ชุดข้างในแบบนี้นะ เห็นโทบิมันใส่ พวกคนรุ่นเก่าชอบใส่กัน

*hoho* *hoho* *hoho*

2.ให้พ่อสาซึเกะ

หน้า: << < (3/7) > >>

Go to full version