Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

บอลสัตว์หางของนารูโต๊ะ มีอนุภาพ ทำลายร้างขนาดไหนหรอครับ

หน้า: (1/3) > >>

poonx9x8x7x6:

*haha*บอลสัตว์ที่ว่า   คือ  กระสุนวงจักร ตอนอยู่ในช่วงที่นารูโตะเปนร่าง  เหลืองๆใช่ไหมครับ(จำไม่ได้ว่าเขาเรียกว่างัย) *disappoint*  เเล้ว อนุภาพมันจะเหมือนตอนที่นารูโตะเปนจิ้งจอก  สู้กับโอโรจิมารุรึป่าวอาครับ *great*

KotaroFuma:

บอล นั้น ผมว่าไม่ใช่ กระสุน วงจักร นะ มัน คือ บอลเก็นกิ แบบ มินิ นั้นแหละ โงกุน สอนมา 555+

อนุภาพ ก็ พอ ๆ กับ Final Flash ของ เวจิต้า ร่าง Super saiyan อ่ะ ระเบิด โลกได้ เล๊ยยยย ฮ่า ๆ หนักกว่่า เพน กับ หุ่นของ ซาโซริ อีกนะ

เพน ใช้ ชินระ เท็นเซย์ และ ทำลายล้างหมู่บ้าน ถล่ม ทั้งแคว้นได้ ซาโซริ หุ่น กระจอก 100 ตัว ทำลายล้าง แคว้นได้ แต่ นี่ ทำลายโลกเชียวนะเฟร้ย!ใหญ่กว่าแคว้นอีก ฮ่าาา

(ล้อเล่น น่ะ)อนุภาพ มันคงเหมือนตอนที่ จิ้งจอก9หาง ตอน ถล่ม หมู่บ้าน โคโนฮะ ที่มัน ชาร์จ บอล ลูกใหญ่ ๆ แล้ว ยิง ใส่ หมู่บ้าน แต่มินาโตะ ใช้วิชา ย้ายมิติ ย้ายไป

อีกที หนึ่ง นั้นแหละ น่าจะแรงประมาณนั้น ก็แรงมากอยู่เลยนะ เห็นอยู่ระยะไกลแต่ระเบิด แรงมากเลย!!

poonx9x8x7x6:

บอล นั้น ผมว่าไม่ใช่ กระสุน วงจักร นะ มัน คือ บอลเก็นกิ แบบ มินิ นั้นแหละ โงกุน สอนมา 555+

อนุภาพ ก็ พอ ๆ กับ Final Flash ของ เวจิต้า ร่าง Super saiyan อ่ะ ระเบิด โลกได้ เล๊ยยยย ฮ่า ๆ หนักกว่่า เพน กับ หุ่นของ ซาโซริ อีกนะ

เพน ใช้ ชินระ เท็นเซย์ และ ทำลายล้างหมู่บ้าน ถล่ม ทั้งแคว้นได้ ซาโซริ หุ่น กระจอก 100 ตัว ทำลายล้าง แคว้นได้ แต่ นี่ ทำลายโลกเชียวนะเฟร้ย!ใหญ่กว่าแคว้นอีก ฮ่าาา
^
^
^
บร๊ *shock* *shock* *shock*

KotaroFuma:

ไร้สาระ ดีจริง >,<  *haha* *haha* *haha*+

copveryba:

เท่าแขนครับ ใหญ่มากจิงๆ!!

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version