Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

พ่อซาสึเกะ..พ่อนารูโตะ

หน้า: << < (3/3)

pozamiki:

*attack*

คงเป็นศิษย์เพียงคนเดียว
เเหมือนอังโกะ กับโอโรล่ะมั้ง
จานมาซาชิ  นี้ชอบทำให้ลุ้นกันสุดๆมาหลายตอนแระ
โดยเฉพาะ อั้ยโทบิอุส่าไม่หลบชนอีโตะตรงๆ  ตอนต่อมาหน้ากาก...เเข็ง 
ผิดคาด

สุดๆๆ

semon7:

ว่าก็ว่านะ  - -*

ทีม3คนอะมันรุ่นที่ก่อตั้งหมู่บ้านแล้วมั้ง

เพราะผมคิดว่า รุ่นมาดะระ คงไม่มีสอบเกะนิน จูนิน มั้งครับ - -*

zangkrung:

--- อ้างจาก: semon7 ที่ ศ. 09 ธ.ค. 2011 เวลา 17:35:54 ---ว่าก็ว่านะ  - -*

ทีม3คนอะมันรุ่นที่ก่อตั้งหมู่บ้านแล้วมั้ง

เพราะผมคิดว่า รุ่นมาดะระ คงไม่มีสอบเกะนิน จูนิน มั้งครับ - -*

--- End quote ---

ครับ   อ่านดูมันก็ฮาอยู่นะ 5555

จำได้ว่าก่อนก่อตั้งแคว้นต่างๆขึ้นมา  นินจาจะอยู่กันแบบเป็นตระกูล ตระกูลใครตระกูลมัน   ไม่แน่นะมันอาจมีสอบเพื่อหาเกะนิ จูนินประจำตระกูลก็ได้ - -*

หน้า: << < (3/3)

Go to full version