Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คุณคิดว่าโอกา่สที่ซาสึเกะกับนารุโตะจะสู้ด้วยกันจะมีไหมอะ แล้วแบบว่าคิดว่ามีฟิวชั่นกันไหม

หน้า: << < (2/2)

Augustz:

*haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

bignaja123:

--- อ้างจาก: Vin D Sel ที่ พฤ. 26 เม.ย. 2012 เวลา 16:57:01 ---
--- อ้างจาก: sattkon ที่ พฤ. 26 เม.ย. 2012 เวลา 15:50:03 ---เข้ามาดู หัวมู้จะยาวไปไหน  *disappoint*

แต่ feeling ของผมตอนนี้มันน่าจะ featuring กันปราบตัวร้ายมากกว่ามาสู้กันแล้วนะครับ แต่ถ้าจะสู้กันละก็ ก็คงจะสู้กันแบบ fare fare เพื่อตำแหน่ง โอคาเงะ หรือเพีื่อ ตระกลูอุจิวะ อะไรทำนองนี้ *number1*

--- End quote ---
fair = เท่าเทียม, ยุติธรรม
ถ้า fare = เดินทาง, กินอาหาร นะครับ

--- End quote ---
*haha* *haha*

sattkon:

เอ่อนะ ผมพิมพ์ผิดนิดหน่อยเองงะ *้ัิalone*

หน้า: << < (2/2)

Go to full version