Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ผลกาสึ กาสึ

หน้า: << < (7/17) > >>

Augustz:

รุ้สึกว่า ท่าน NaTTaJaK จะเกลียด อินุ  เข้ากระดูกเลยนะคับ *haha* *haha* *haha*

bignaja123:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พฤ. 19 เม.ย. 2012 เวลา 21:25:02 ---
--- อ้างจาก: bignaja123 ที่ พฤ. 19 เม.ย. 2012 เวลา 20:33:07 ---ลูกดาดัน  พระเจ้า ใครเอาทำเมียหว่า อยากเห็นหน้าจัง *shock*

ลูกเอส คิดว่ายังไงก้อไม่ใช่เหตูผลด้านบน  คิดดูแล้วบอนนี่ไม่น่ามาเกาะนี้ด้วยซ้ำ จะบอกว่าลูกเอสกับคนอื่น ก้อไม่เห็นความเป็นไปได้ *disappoint*

แชงผมดำ  *shock* คงเป็นฉายาใหม่ ที่ได้หลังจากเสียใจที่เอสตายเลยไปย้อมผมมา  *haha* *haha*

ซาโบ้  หายไปตั้งแต่เด็กไม่รู้ว่าตายไปหรือยังด้วซ้ำ  *rip*

ปล. แซวเล่นนะจ้า   *haha* *haha*

--- End quote ---

แหม่ ท่านบิ๊ก  มีจินตนาการหน่อยสิ

มันอาจจะไปได้กันกลางทะเลก่ได้ เอสอาจจะบอกให้เอามาฝากคนในหมุ่บ้านเลี้ยงไว้

แบบว่า บอนนี่โดนจับ แต่อาจจะไปเปน7เทพ โดยขอร้องว่า ให้ตัวเองคลอดลูกแล้วเอาไปฝากเลี้ยง ตามคำสั่งเสียเอส

ปล.อย่าเชื่อผมนะ ผมมั่ว *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

ผมว่ายังไงก้อไม่ใช่อ่ะครับ ผมไม่ยอมยกบอนนี่จังให้ใครหรอก  *love* *love*

Merry:

เกือบจะ เป็น ทุกกระทู้ ละ ^^

ตั้งกระทู้อีกอย่าง พอตอบ เรื่อยๆ กลับกลายเป็น คำถามใหม่มาเรื่อยๆ แทน - -*  . . ตาม น้ำไปละกัน

ลูกของ กาป กับ ดาดัน  :]  < รุ่นใหญ่ เกิดอารมณ์ สะกิดเปป เดียว ติดเลย 555 ( ขำขำนะ 5555 )

.. . เอ่อ คนที่บอกว่า แช้งผมดำ ปอลิง . ลูกซาโบะ อ๊ะเป่า คือ อยากจะบอกว่า  ซาโบะ มันยังปริศนาอยู่เลย มันจะ มีลูกมาออกก่อน ตัวเองได้ไง

จะตอบอะไรก็อ้างอิง แบบ น่าเชื่อถือได้หน่อย ดิ - -*  ( ไม่ใช่ อยากตอบไรก็ตอบ ไม่ได้ดราม่านะ แต่มันไม่มี เหตุผลเอาสะเลย )

ถ้าตอบจะตอบ แบบเล่นๆ ก็ น่าจะ (วงเล็บ) บอกบ้าง จะได้เข้าใจ
ถ้าจะตอบแบบเหตุผล ก็ อธิบายเหตุผลมาให้พอเข้าใจ
ถ้าจะตอบแบบจริงจัง ก็หา รูปมาแปะ เพื่อความเข้าใจ

แต่นี้กลับต่อ มั่วๆ แล้วก็จากไป ข่อยรับ บ่ได้  - -

neomazang:

ลูกผมเองจบป่ะ

เอ่อ นี่มันกระทู้แก๊สใช่ป่าว ถ้าจะถามอะไรผมว่าตั้งอิกกระทู้ดีกว่าไหม - -*

OffeSpiN:

--- อ้างจาก: neomazang ที่ ศ. 20 เม.ย. 2012 เวลา 04:51:44 ---ลูกผมเองจบป่ะ

หน้า: << < (7/17) > >>

Go to full version