Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

โฮคาเงะรุ่น 1 ตายด้วยวิชาอะไรครับพี่น้อง

หน้า: << < (4/14) > >>

alonez:

ฮู๊ย!!~

ใครจะไปเกิดทัน

เหอๆๆๆๆๆ

ล้อเล่งเน้อ

ถ้าจำไม่ผิดน่าจะตายด้วยโรคอะไรซักอย่างหลังจากสร้างโคโนฮะ

Guitarhinata:

หลังจากที่มาดาระแขนขาด  แล้วไปต่อแขนมาตอนไหน อยากอ่านครับ

wattahan645:

แก่ตายม้างครับ 555 *haha*ไม่เห็นมีบอกนะครับว่่าตายไงใครฆ่า *dead*
ส่วนมาดาระต่อแขนดูตอน486นะครับ *number1* *number1*

pitakchon:

--- อ้างจาก: doon142 ที่ อ. 09 ส.ค. 2011 เวลา 05:25:37 ---รุ่น1ไม่ได้แก่ตายครับ  แต่โดน1ในสมาชิกของแสงอุตสาห์ ฆ่า   จำชื่อไม่ได้  แต่เป็นไอ้ที่กินหัวใจแล้วเอาไปเป็นชีวิตของตัวเอง1ชีวิตอ่า  ที่โดนดาวกระจายวงจักรของนารูโตะตอนฝึกเสร็จใหม่ๆ ตาย

--- End quote ---

มั่วมากๆ

pitakchon:

--- อ้างจาก: HisOkA ที่ พฤ. 18 ส.ค. 2011 เวลา 10:44:16 ---โดนสมาชิกแสงอุษาฆ่าตายคับ จำชื่อไม่ได้ เคยอ่านเจอ

--- End quote ---

มั่วอีกแล้วคนนี้

หน้า: << < (4/14) > >>

Go to full version