Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ผลโซออน

หน้า: (1/13) > >>

manskaclub:

ถ้าให้ทุกคนคิด ผลโซออน  หนึ่งผล จะเอาโมเดล จากสัตร์ ชนิดไหนกันเอ๋ย

แล้ว ความสามารถ ทำไร ได้มั่ง ครับ มา แสดงความคิดกันหน่อย 55

เดามั่วมั่ง:

ชื่อผลมิบะมิบะ  (ผลอะมีบา)  สายโซออน ครับ.....(เอามาจากใครสักคนในบอร์ดนี่แหล่ะ) *haha*

โดนโจมตีไม่ตาย เมื่อส่วนใดส่วนหนึ่งขาดก็แบ่งเป็น 2 3 4 ไปเรื่อยๆ...... (ท่าเหลือทำอะไรไม่ได้ครับ จบ...)  *great*

(โดนหลุมดำหนวดดำก็จบแระ...)  *shock*

manskaclub:

--- อ้างจาก: เดามั่วมั่ง ที่ ศ. 03 ก.พ. 2012 เวลา 23:38:07 ---ชื่อผลมิบะมิบะ  (ผลอะมีบา)  สายโซออน ครับ.....(เอามาจากใครสักคนในบอร์ดนี่แหล่ะ) *haha*

โดนโจมตีไม่ตาย เมื่อส่วนใดส่วนหนึ่งขาดก็แบ่งเป็น 2 3 4 ไปเรื่อยๆ...... (ท่าเหลือทำอะไรไม่ได้ครับ จบ...)  *great*

(โดนหลุมดำหนวดดำก็จบแระ...)  *shock*

--- End quote ---

เจ๋งครับ ถ้าโดน ดาบตัด ขาดเป็น  2 ท่อน หรือ โดนอะไรทำให้ขาด ก้ จะกลาย เป็น  2 คน 55

เดามั่วมั่ง:

--- อ้างจาก: manskaclub ที่ ศ. 03 ก.พ. 2012 เวลา 23:58:35 ---
--- อ้างจาก: เดามั่วมั่ง ที่ ศ. 03 ก.พ. 2012 เวลา 23:38:07 ---ชื่อผลมิบะมิบะ  (ผลอะมีบา)  สายโซออน ครับ.....(เอามาจากใครสักคนในบอร์ดนี่แหล่ะ) *haha*

เจ๋งครับ ถ้าโดน ดาบตัด ขาดเป็น  2 ท่อน หรือ โดนอะไรทำให้ขาด ก้ จะกลาย เป็น  2 คน 55

ถ้ามี หั่นตัวเองแบ่งร่างเองซะเลย เอาให้ได้สัก 10,000,000 คน ก็พอ.... (เน้นปริมาณ)

ปล.เจอ ฮาคิราชันย์ ไปมอดยกแก๊งครับ ตายหมู่ครับ.... 10ล้านคนไร้ความหมาย  ดับอนาถ *hoho*

skeptical:

ผลเป็ด
เอาไว้ร้องก๊าป ก๊าป เวลามีคนเปิดประตู

หน้า: (1/13) > >>

Go to full version