Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ถ้าตอนนี้พวกลูฟี่ 3 คนรุมพลเอกคนเดียว.....คิดว่าจะชนะไหม

หน้า: << < (5/7) > >>

nu-dawan:

ไม่รู้ว่าจะชนะไม๊? แต่อยากเห็นลูฟี่ตื้บหมาแดง  ให้เป็นแบบนี้อ่ะ >>>>>>>>>>>>*้bloodpool* *้bloodpool**dead* *dead* *dead*

เจอคุซันไม่ต้องห่วง  ถ้าลูฟี่กะโซโลโดนแบบนี้>>> *้ัิfreeze* *้ัิfreeze*  ก้อให้ซันจิใช้ไอ้ลูกแตะที่ร้อนแรงละลายซะก็สิ้นเรื่อง  *haha* *haha*

เจอพ่อลิงเหลือง สามคนก็คางเหลืองอ่ะ  จบ!

OffeSpiN:

ทำไมไม่ถามแบบว่า "ถ้าตอนนี้พวกพลเอก 3 คน รุมลูฟี่คนเดียว... คิดว่าจะชนะไหม!?"  *้ั์drinktea*

แบบนี้จะตอบง่ายมว๊ากกกเลยอ่ะคับ ห้าห้าห้า

pujee:

--- อ้างจาก: OffeSpiN ที่ อ. 14 ก.พ. 2012 เวลา 14:16:46 ---ทำไมไม่ถามแบบว่า "ถ้าตอนนี้พวกพลเอก 3 คน รุมลูฟี่คนเดียว... คิดว่าจะชนะไหม!?"  *้ั์drinktea*

แบบนี้จะตอบง่ายมว๊ากกกเลยอ่ะคับ ห้าห้าห้า

--- End quote ---

ลูฟี่่ เอาอยู่ ครับ ผมต่อให้ทั้งเรื่องเลยก็ยังตอบว่า เอาอยู่

ฮ่าๆ

lumpoon:

*damage* คงจะยากอยู่นะเพราะกระดูกมันคนละเบอร์

พวกลูฟี่เองประสบการณ์ยังน้อย เล่เหลี่ยมยังไ่ม่คมพอเทียบเท่า

Fusejer:

ตอบยากดีครับ

เอาตามลักษณะนิสัยตัวละคร
ความเก่งของทั้ง 6 คน เจอกันแล้วกล้าซัดเต็มแรงทุกคน
กับอาคาอินุ จบได้  แต่กลับมาก็ต้องพันแบบมัมมี่อะ  พักฟื้น 2 สัปดาห์ *damage*
กับอาโอคิยิ  คงจะ มีสิทธิ์โดนแช่ทุกคน ถ้าเจอไอซ์เอจนะ  รับมือยากมาก  ไอเย็นก็เหมือนอากาศอะครับ
กับคิซารุ  ยังไงก็มีเครดิตความไว  ฉะมันสุดคงไม่พ้นโซโล  เพราะอาจใช้ดาบหยุดเหมือนเรย์ลี่ทำก็ได้ และสามารถใช้ดาบปัดแสงได้
            เพราะ มีบุนเคน *attack*

แต่นัยๆคิดว่าเทพก็แพ้(เยอะ)ได้นะ *shock*
ปล.เดาทั้งนั้น 

หน้า: << < (5/7) > >>

Go to full version