Manga Zone > Bleach TH บลีช เทพมรณะ แปลไทย

ทำไม อิจิโกะ ...

หน้า: << < (2/5) > >>

zing2005:

ท่านน่าจะกลับไปดูตอนที่  57 น๊ะครับที่ พระเอก ปลดปล่อยดาบ แล้ว บอก เท็นสะสันเงสึครับ

Augustz:

อันนั้นมันเปนชื่อใช่มั้ยล่ะ  ผมอยากรุ้ว่า คำพูดที่ใช้ปลดปล่อยมันหายไปไหนอ่ะคับ

โทชิโร่ จงสถิตย์เหนือฟ้าเหมันต์   ซุยฟง จงไล่ล่าเสียบสังหาร   หัวหน้าใหญ่ จงเผาสรรพสิ่งให้มอดไหม้

แล้วของอิจิล่ะ หายไปไหน  *้ั์petulant* *้ั์petulant* *้ั์petulant*

Bello_ojaku:

ของอิจิโกะ มันเป็นขั้นชิไคอยุ่แล้วค่ะ และปลดปล่อยตลอดเลยไม่ต้องใช้คำปลดปล่อยไง (เดะกลายเป็นดาบธรรมดาก็ไม่เหมาะอีกอ้ัะสิ)

mint1458:

--- อ้างจาก: Bello_ojaku ที่ อา. 06 พ.ค. 2012 เวลา 08:52:28 ---ของอิจิโกะ มันเป็นขั้นชิไคอยุ่แล้วค่ะ และปลดปล่อยตลอดเลยไม่ต้องใช้คำปลดปล่อยไง (เดะกลายเป็นดาบธรรมดาก็ไม่เหมาะอีกอ้ัะสิ)

--- End quote ---
ก็นะ พระเอกของเราจะให้พกดาบธรรมดาๆได้ยังไง *hoho*

Bello_ojaku:

--- อ้างถึง ---ก็นะ พระเอกของเราจะให้พกดาบธรรมดาๆได้ยังไง
--- End quote ---
ได้ยินแววเสียงเรไรจากกลุ่ม อิจิโกะ FC ว่า "เพื่อความเท่"
แต่เจ๊ว่า พระเอกทำอะไรที่ไม่เหมือนใครนี่แหละ จำง่ายกว่าเยอะ ก๊่าก xD (แต่จริงแฮะ ดาบที่จำชื่อได้อันแรก
ก็มีแค่ของอิจิโกะคนเดียวนี่หวา ที่ตรูรู้เรื่องหมด ของคนอื่นยังไม่รู้กระทั้งบังไคมันปล่อย อย่างลุงโคมามูระกว่าจะรู้
ก็อีกชาติหนึ่งและ 555+)

ของฝั่งผู้หญิงที่จำง่ายสุด เห็นจะมี ไฮเนโกะกับของฮิเมะแฮะ - -;

หน้า: << < (2/5) > >>

Go to full version