Manga Zone > Fairy Tail TH แฟรี่เทล แปลไทย

อนาคตเรื่องนี้จะเป็นยังไงกันนะ ??

หน้า: << < (3/9) > >>

Augustz:

ไม่ยืดจิง  แต่ซับซ้อนมากกกก

mint1458:

--- อ้างจาก: PekkoKung ที่ ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 12:40:44 ---
--- อ้างจาก: spirit ที่ พฤ. 26 เม.ย. 2012 เวลา 20:29:51 ---ผมชอบ fairytail มากเพราะว่ามันมีหลายรสชาติโดยเฉพราะตลก เนื้อเรื่ิองไม่ยืด มีข้อคิดต่างๆ เนื้อเรื่องนาติดตาม แถมตัวละครน่ารักทุกตัวเลย

--- End quote ---

ใช่เลย เนื้อหาไม่ยืดเยื้อ ภาพสวยด้วย  *love*

นั่นสิ ภาพสวย เนื้อเรื่องไม่ยืดเยื้อ ถ้าจะย้อนอดีตก็มักเป็นที่เราไม่เคยดู *hoho*

Jay_Jay:

เป็นเรื่องที่ผมอ่านจบ 26 เล่ม ภานในเวลา 4 วัน

Num:

การตั้งเป้า หมาย ของ เรื่องไม่ได้ตั้งไว้ ไกล จุด ประ สงค์ของเรื่อง คือกำจัดพันธมิตร บาลาม ที่ตอนนี่เหลือแค่1 ผม ว่า ถ้า จะ ดี ก่า นี้ควรสร้างศัตรู มากก่านี้นะ เพราะเดียวจะ หมด แล้ว อ่า

mint1458:

--- อ้างจาก: Num ที่ จ. 07 พ.ค. 2012 เวลา 00:15:01 ---การตั้งเป้า หมาย ของ เรื่องไม่ได้ตั้งไว้ ไกล จุด ประ สงค์ของเรื่อง คือกำจัดพันธมิตร บาลาม ที่ตอนนี่เหลือแค่1 ผม ว่า ถ้า จะ ดี ก่า นี้ควรสร้างศัตรู มากก่านี้นะ เพราะเดียวจะ หมด แล้ว อ่า

ใน7ปี อาจมีกิลด์แห่งความมืดเพื่มมาอีกก็ได้นะ *hoho*

หน้า: << < (3/9) > >>

Go to full version