Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

5คาเงะ ชิปหายแล้ว มาดาระแยกเงาพันร่าง

หน้า: (1/7) > >>

Augustz:

มาดาระโกงเว่อร์อ่ะ  ทั้งสุซาโนโอะ เนตรสังสาระ เซลล์ของรุ่น1 
นี่แม่มมีทั้งแยกเงาพันร่างด้วยอีก  แถมร่างแยกทั้งหมดยังใช้สุซาโนโอะได้ด้วยอีก ดูมันถามแล้วมันดูเท่มากอ่ะ เหนือกว่าเห็นๆ
ลองคิดดูมันแยกออกมา5ร่าง ต่อคาเงะ1คน ทั้งหมดก้25คน
แล้วลองคิดดูว่า สุซาโนโอะ โผล่มา25ตัว รวมตัวมันเองด้วยเปน 26 ตัว  5คาเงะ ไม่ตายก้พิการล่ะคับ
เรามาเดากันดูเล่นๆนะว่า5คาเงะจะสู้ด้วยวิธีไหน

แล้วก้ทางอิทาจิ ลองคิดดูนะ ว่ามันจะทำให้คาบูโตะหยุดคาถาสัมผเวสีด้วยวิธีไหน

ทางนารูโตะไม่ต้องเปนห่วงมันแล้วล่ะมั้ง ใช้พลังของ9หางได้แล้ว โทบิคงหวั่นไหวอยุ่ไม่น้อยล่ะคับ

ChocoboGPz:

หวังว่าพี่น้อง จะทำสำเร็จ ก่อนที่ห้าคาเงะ จะแย่  *great*

famesom:

ผมคิดว่าร่างแยกของมาดาระไม่น่าใช่แยกเงาพันร่างรึป่าวนะคับ..

อาจเปนคาถาร่างแยกไม้ของรุ้น1 ที่มีความเหมือนตัวจิงที่สุดรึป่าว

ปล.คหสต  *hoho*

Augustz:

--- อ้างจาก: famesom ที่ พ. 14 มี.ค. 2012 เวลา 21:10:50 ---ผมคิดว่าร่างแยกของมาดาระไม่น่าใช่แยกเงาพันร่างรึป่าวนะคับ..

อาจเปนคาถาร่างแยกไม้ของรุ้น1 ที่มีความเหมือนตัวจิงที่สุดรึป่าว

--- End quote ---
แยกเงาพันร่างแน่นอน ดูจากการประสานอินที่ทำมือเหมือนนารูโตะสิ ทำเหมือนเครื่องหมาย+

คนที่ใช้แยกเงาพันร่างทำมือแบบนี้หมดนะไม่ว่าจะ นารูโตะ คาคาชิ รุ่น3

paytong01:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พ. 14 มี.ค. 2012 เวลา 21:25:40 ---
--- อ้างจาก: famesom ที่ พ. 14 มี.ค. 2012 เวลา 21:10:50 ---ผมคิดว่าร่างแยกของมาดาระไม่น่าใช่แยกเงาพันร่างรึป่าวนะคับ..

แยกเงาพันร่างแน่นอน ดูจากการประสานอินที่ทำมือเหมือนนารูโตะสิ ทำเหมือนเครื่องหมาย+

คนที่ใช้แยกเงาพันร่างทำมือแบบนี้หมดนะไม่ว่าจะ นารูโตะ คาคาชิ รุ่น3

เป็นวิชาของรุ่น1ครับ ตรงท้ายชื่อท่ามันวงเล็บว่า multiple wood clone
wood=ไม้

หน้า: (1/7) > >>

Go to full version