Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

บรรยายวีธีปราบโทบิ

หน้า: << < (2/2)

Augustz:

แต่นารูโตะมันจะวาปเปนหรอ  - -

แอบมาดู:

ผมว่าโต๊ะน่าจะรวมกับเก้าหางอย่างสมบูรณ์ บวกกับจักระสัตว์หาง2-8 หางที่มอบให้ตอนยังไม่ถูกดูด แต่ก็อย่างว่า สิบหางมันไม่ได้สมบูรณ์เพราะจักระสัตว์หางแต่ละตัวได้มอบให้โต๊ะแล้ว (ยกเว้นหางเดี่ยวที่ดูดเข้าไปก่อน)  แต่ฟันธงว่าแพ้โต๊ะ แต่ผมเชื่อว่า คาเคชิกับไกน่าจะตายครับ คิดว่านะ เพราะเรื่องราวทั้งหมดอาจารย์เคยให้สัมภาษณ์ว่าจะเพิ่มบทบาทให้คาเคชิ ...น่าจะมีดราม่าระหว่างคาเคชิก่อนตาย............ เห็นส่วนตัวล้วนๆครับ

uchiha_itachi:

อักขระของรุ่น 4 น่าจะหายไปแล้วเนื่องจากเจ้าของอักขระหรือรุ่น 4 ตายไปแล้ว เหมือนกรณีอักขระของดันโซ ที่เคยมีอยู่ที่ลิ้นของซาอิ

หน้า: << < (2/2)

Go to full version