Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

1 ใน 11 รูกี้ คนใดที่ผ่าน "เกาะบัลติโก้" (หรือจะเป็น....คนที่คุณรู้ก็รู้ว่าใคร)

หน้า: << < (2/3) > >>

Augustz:

น่าจะเปนเกาะที่ล๊อกโพสไม่ชี้จิงๆแหละ 

อาจจะเปนแบบ คล้ายๆหมู่เกาะชาบอนดี้ ที่แบบว่า ไม่มีคลื่นแม่เหล็ก เปนการรวมตัวกันของอะไรบางอย่าง

ปล.ผมก้เดาไปเรื่อยอ่ะคับ *hoho*

agimogugada:

น่าจะให้ตามที่ คห. บนกล่าวมานั่นแหละ

NaTTaJaK:

เอะ   *้ั์shock3* หรือว่าบัติโกไม่ไช่เกาะครับเป็นสัตว์ขนาดยักษ์ที่บรรทุกดินอยู่บนหลังวิธีการไปก็คือการไช้บิเบิ้ลการ์ดอะครับถ้าเป็นแบบนี้ล็อกโพสไม่ชี้ด้วยนะคัรบ

artkub:

--- อ้างจาก: NaTTaJaK ที่ พ. 18 เม.ย. 2012 เวลา 12:34:35 ---เอะ   *้ั์shock3* หรือว่าบัติโกไม่ไช่เกาะครับเป็นสัตว์ขนาดยักษ์ที่บรรทุกดินอยู่บนหลังวิธีการไปก็คือการไช้บิเบิ้ลการ์ดอะครับถ้าเป็นแบบนี้ล็อกโพสไม่ชี้ด้วยนะคัรบ

--- End quote ---
อืมอาจจะเป็นไปได้ *้ั์smoking*

airpup:

ไอตอนนี้มันอยุ่หน้าไหนอะคับ
ใครรู้ช่วยบอกทีคับ
อยากกลับไปอ่านอีกรอบ
ขอบคุนครับ *great*

หน้า: << < (2/3) > >>

Go to full version