Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

สุดท้าย ก็เฉลยว่า เป็น uchiha obito

หน้า: << < (7/7)

[G]ooD[E]ndinG:

ว่าแล้วรอบที่เปิดให้เกะเห็นมันต้องเป็นรอยหินทับชัวป๊าบ *hoho* *hoho*

แต่ยังสงสัยอยู่เหมือนกันว่า ทำไม คิซาเมะตกใจใบหน้าของโอบิโตะ!! (ผมงงตรงนี้จิงๆ)??

(หรือตอนนั้นมันใช้คาถาลวงตา ได้ด้วยเหรอ หลอกคิซาเมะอะไรประมาณนั้น= =") *nude* *nude*

(แอบดีใจเดาถูกเป็นโอบิโตะจิงๆ 55) *number1* *number1* *number1*

kyubi:

--- อ้างจาก: [G]ooD[E]ndinG ที่ พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 05:47:32 ---ว่าแล้วรอบที่เปิดให้เกะเห็นมันต้องเป็นรอยหินทับชัวป๊าบ *hoho* *hoho*

แต่ยังสงสัยอยู่เหมือนกันว่า ทำไม คิซาเมะตกใจใบหน้าของโอบิโตะ!! (ผมงงตรงนี้จิงๆ)??

(หรือตอนนั้นมันใช้คาถาลวงตา ได้ด้วยเหรอ หลอกคิซาเมะอะไรประมาณนั้น= =") *nude* *nude*

(แอบดีใจเดาถูกเป็นโอบิโตะจิงๆ 55) *number1* *number1* *number1*

--- End quote ---
มันอาจจะตกใจที่สามารถควบคุมมิซึคาเงะรุ่น4ที่เป้นพลังสถิตร่างได้มั้งคับ 
ผมก้เดาเอาคับ รอดูกันต่อไปๆๆๆๆๆ

หน้า: << < (7/7)

Go to full version