Manga Zone > Bleach TH บลีช เทพมรณะ แปลไทย

ทำไมรองหัวหน้าหน่วยที่ 1 มีชุดคลุมด้วยอะครับ

หน้า: (1/7) > >>

Garden Dingaa:

ตามหัวข้อเลยครับ อยากเห็นตัวละครตัวนี้บู๊มากๆฮร่าๆๆๆๆ

1stChildren:

เดี๋ยวผมบอกประวัติคร่าวๆแล้วกันนะครับ

ซาซาคิเบะ โชจิโร่ รองหัวหน้าหน่วยที่ 1

มีหน้าที่เป็นผู้ช่วยหัวหน้าใหญ่ยามาโมโตะ

ชิไคคือ จงทะลวง-กอนเรียวมารุ ดาบจะกลายเป็น"เรเปียร์(ดาบที่ใช้ในกีฬาฟันดาบ)"

"ชุดยมทูตของซาซาคิเบะจะไม่เหมือนยมทูตคนอื่นคือมีแถบผ้าคลุมที่หัวไหล่ เพราะขอมาเป็นกรณีพิเศษ"

รู้มาแค่นี้ล่ะ อ่านๆดูคงจำกันได้

Bello_ojaku:

ที่แน่ๆ หมอนี่ตาบอดงะ เห้นตาขาวโพลนๆ เหมือนโทเซ็นงะ

panndora:

บู๊แล้วคะ โดนอิจิโกะน็อค KO ในหมัดเดียว!! *damage*

Garden Dingaa:

แต่ว่าเรื่องนี้ชอบกั๊กฝีมือแถมเทพแปปเดียวอะครับ อย่างซุยฟงกับโยรุอิจิงี้ ไม่ก็ อิจิโกะกับ เบียคุยะ ตอนบันไค เซมบ้งซากุระก็ตามโกะไม่ทัน พักหลังเท็นสะซันเงสึแทบจะกากไปเลย แต่พักหลังๆเซมบ้งโหดกว่าเยอะลูกเล่นก็เเพรวพราวกว่า ผมว่ามันต้องมีเงื่อนงำฮร่าๆๆ

หน้า: (1/7) > >>

Go to full version