Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน"แนะนำตัวกันที่นี่"นะคับ. (กระทู้นี้ให้แชร์ความคิด)

หน้า: << < (36/48) > >>

Augustz:

งั้นเราคงเป็นศิษย์พี่ศิษย์น้องกันสินะคับ  เพราะยังไงซะ อาจารย์เราก้คนเดียวกัน  *hoho*

เดามั่วมั่ง:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ ส. 17 มี.ค. 2012 เวลา 03:05:04 ---งั้นเราคงเป็นศิษย์พี่ศิษย์น้องกันสินะคับ  เพราะยังไงซะ อาจารย์เราก้คนเดียวกัน  *hoho*

--- End quote ---

ครับ ศิษย์พี่ gust อย่างนี้....ต้องดืมเลือด สาบาน ครับ...^^

มีมาให้เลือกทุกกรุ๊ปเลยครับ.....ว่าแต่ ศิษย์พี่ gust เอาหลอดไหนดีครับ....  *great*

Augustz:

มันมีแค่วิธีเดียวเองหรอ   ถ้าให้เลือกหลอดไหนผมก้ไม่เอาทั้งนั้นล่ะคับ

ก้ผมกลัวเลือดนี่นา  *rip*

Nabonginw:

--- อ้างจาก: เดามั่วมั่ง ที่ ส. 17 มี.ค. 2012 เวลา 03:09:56 ---
--- อ้างจาก: Augustz ที่ ส. 17 มี.ค. 2012 เวลา 03:05:04 ---งั้นเราคงเป็นศิษย์พี่ศิษย์น้องกันสินะคับ  เพราะยังไงซะ อาจารย์เราก้คนเดียวกัน  *hoho*

ครับ ศิษย์พี่ gust อย่างนี้....ต้องดืมเลือด สาบาน ครับ...^^

มีมาให้เลือกทุกกรุ๊ปเลยครับ.....ว่าแต่ ศิษย์พี่ gust เอาหลอดไหนดีครับ....  *great*

*hoho* *hoho*เมื่อกี๊ผ่านมาผมเจอดอกไม้555(ขำขำนะครับผม)byเจ็ดประจัญบาน *hoho* *hoho* *hoho* *hoho*

Augustz:

นั่นสินะ จะว่าไปก้มีวิธีใช้ดอกไม้ด้วยนี่นา  ไม่ต้องดื่มเลือดสาบานแล้วก้ได้นี่นะ  *hoho*

หน้า: << < (36/48) > >>

Go to full version