Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

อุจิวะ คางามิ อีกหนึ่งต้องสงสัยที่คาดว่าเป็นโทบิ(มาดาระหน้ากาก)

หน้า: << < (3/4) > >>

GooDEndinG:

ผมว่ามีส่วนนะคับ อายุ และประสบการณ์ต่างๆ ผมว่า เขายังไม่ตายหลอก !!

Champion420:

ผมว่า อิทาจิ มันรู้นะ ไม่ใช้โง่ๆ ที่มันบอกเกะ ว่า ถ้าเบิกเนตรได้ ณ ในตอนนั้น มันจะ มี3 คน เท่ากับ มี อิ เกะ แล้วก็ ใครอีก ล่ะ โทบิ ป่าว  แล้วโทบิ คือ ใครล่ะ ยิ่งคิดยิ่ง วกวน แต่ที่ แน่ๆอิทาจิ ต้องรู้

และ อีกอย่าง เซตซึ นี่มัน น่าจะอยู่มานานพอควรเลย ดึกดำบรร เลย วิชาคาถา อะไร นี่ โกงมาก

nakin:

เห็นพัดืี่หลัง โทบิ ป่าว ไปหาข้อมูลว่า นอกจาก มาดาระ แล้ว มีใครที่ใช้พัดเป็นอาวุธบ้าง ในตระกูลอุจิวะ แล้วจะรู้เองว่าเป็นใคร  หุหุ

banksoi5:

--- อ้างจาก: themangmang1 ที่ ศ. 25 พ.ย. 2011 เวลา 03:34:39 ---ขอถามหน่อย จะบอกว่าอิทาจิ ฆ่าทั้งตระกลูหมดมันไม่ได้หรอกครับ คนในตระกูลของอุจิวะที่เก่งกว่า อิทาจิก็มีนิครับ

เผลอๆเดะก็มี อุจิวะ โผล่มาอีกก็ได้ใครจะไปรุ้ละครับ ^^

--- End quote ---
ถูกต้องครับ ก่อนหน้าที่อุจิวะ จะโดนกวาดล้างได้มีอุจิวะ คนหนึ่งที่อยู่นอกหมุ่บ้าน
ซึ่งคนๆนั้นก็คือ อุจิวะ โทริบิเซ็นจุ ซึ่งคนๆนี้เป็นลุกครัึ่งระหว่าง อุจิวะ ... กับ ฮิราชิมิ เซ้นจุ
ทำให้เขามีพลังของสองตระกูลอยู่ด้วยกัน พลังเนตรของอุจิวะ ที่พ่อของเขาได้มอบเนตรวงแหวนให้ เพราะเกิดมาโทริบิเซ็นไม่มีเนตรวงแหวน
มีแค่พลังของเซ็นจุซึ่งก็คือเคลื่อยนย้ายร่างแทรกเข้าไปในสะสารต่างๆได้ แต่ด้วยความที่พลังเนตรของอุจิวะนั่นทำให้ถูกเนตรวงแหวนควบคุม
ก็เลยคิดอะไรแปลกๆได้อ่ะครับ เช่น ก่อสงครามไงครับ

klaobrmeiei:

เหลือ เนตรกระจกเงา3คน ก้อน่าจะเปน อิทาจิ ซาสึเกะ แล้วก้อมาดาระมั้งคับ ตอนนั้นมันอาจจะยังไม่ตาย โทบิไม่มีเนตรกระจกเงา(หรือว่ามันไม่ยอมใช้)

เรื่องพัดมันอาจจะไปจิ๊กมาดาระมาก้อได้

ไอเรื่อง อุจิวะ โทริบิเซ้นจู นี่ก้อเพิ่งเหนคาดว่าเปนสปอยใหม่คับ ผมก้อไม่แน่ใจเหมือนกัน

เซ็ตซึ เปนการทดลองเซลล์รุ่น1ป่ะ ? (ถ้าจำไม่ผิด)

หน้า: << < (3/4) > >>

Go to full version