Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

แฮนค๊อกคุง จะแต่งงานเมื่อไรกับใคร

หน้า: << < (4/12) > >>

mint1458:

--- อ้างจาก: Sherva ที่ จ. 14 พ.ค. 2012 เวลา 21:03:54 ---แอบอ้างกันใหญ่  *hoho* *hoho* *hoho* *hoho*

--- End quote ---
จะมีผู้ชายที่ไม่แอบอ้างมั้ยนะ หรือไม่มี *hoho* *hoho*

DEMON-HAFT:

ไม่ได้แอบอ้างแต่มันคือเรื่องจริงงงงงง (เพ้อ)

marakak:

*dontknow* *dontknow* *dontknow* *dontknow* *dontknow* *dontknow*

AkatsukiPein:

อย่ามาแอบอ่าง แฮนคอ็คตอนนี้อยู่กับผมนี่ *great*

BiLLing:

เทอมาเป็น แม่บ้าน แม่ครัว และแม่ของลูกให้ผมแล้วครับ (ลูก 8)  *attack* *attack* *attack*
ว่างๆเทอจะออกทะเลไปที่แกรนไลน์กับผมเพื่อไปจับปลาตะเพียนมานึ่งใส่ใบมะขาม เเล้วก้อนั่งแทะหัีวปลาผมที่ลาฟเทลแถวๆโลกใหม่   *great* *great*

แต่ปลาที่เทอโปรดปรานคือปลาชะโดของผม  *hoho* *hoho*

*haha* *haha* *haha* *haha*

หน้า: << < (4/12) > >>

Go to full version