Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ผลปีศาจอะไรเทพสุด และถ้าให้เลือกกินผลปีศาจได้ จะกินผลอะไรกัน

หน้า: << < (93/112) > >>

kidtactics:

ผล กรด ครับ ความสามารถพอๆกับ ผลแมกม่าเลยทีเดียว มีความสามารถในการกัดกร่อน

addaddin:

กินผลน้ำทะเล จะได้ได้เปรียบคนที่กิน ผลปีศาจทุกคน

แล้วก็เอาน้ำทะเลอัดเม็ดเคลือบด้วยฮาคิ เกราะ แล้วไล่ยิงพวก กินผลปีศาจ

Chozanarak:

*dontknow*ส่วนหนู อยากได้ ผล ก๊อฟปี้ ก๊อฟปี้ ค่ะ  เหฌนท่าตัวไหนเทพ ก็อปปี้แม่มเลยยยย *love* *love* *great* *number1*

Nabonginw:

--- อ้างจาก: TYz.OS ที่ ส. 03 มี.ค. 2012 เวลา 14:28:49 ---ผลอะไรกะเทพได้ ขึ้นอยู่กะผู้ใช้
แต่ถ้าให้เลือก ขอผลประตูของบรูโน่ จะไปไหนไม่ต้องเสียค่ารถ *great*

--- End quote ---
*haha* *haha*โดราเอม่อนครับ55(ขำขำครับ) *number1* *number1* *number1*

DEMON-HAFT:

เด็กใหม่ครับ ^^

ถ้าเป็นผมอยากกินผลโมกุโมกุ // โดนตบ   *hoho*
ผมขอผลแสงละกันครับ โกงดี แต่ก็นะในเรื่องตัวละครที่กินผลแสงไม่ค่อยจะชอบเอาซะเลย

หน้า: << < (93/112) > >>

Go to full version