Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มาเดาๆกัน คาคาชิ+ไก VS โทบิ จะเป็นไงหว่า??

หน้า: << < (4/7) > >>

nijiao:

--- อ้างจาก: pitakchon ที่ จ. 12 ธ.ค. 2011 เวลา 07:59:52 ---
--- อ้างจาก: nijiao ที่ อา. 11 ธ.ค. 2011 เวลา 20:47:43 ---
--- อ้างจาก: pitakchon ที่ ศ. 09 ธ.ค. 2011 เวลา 20:09:44 ---ไกน่าจะเปิดประตูที่ 8 ได้แล้วแน่ๆเลย

ตอนสู้กับคิซาเมะเปิดถึง ประตูที่ 7 แล้ว

--- End quote ---

ถ้างั้นไกก็ต้องตายสิคับ  *damage*  *damage*           (หรือไม่ตาย 555555+)

ถ้าจะตอบ กรุณาตอบให้มันดีๆหน่อยนะครับ

*dontknow* *dontknow* *dontknow*

ขอโทษนะครับคือว่าเพิ่งเล่นบอร์ดใหม่ยังไม่ชิน ผิดพลาดยังไงก็ขอโทษล่วงหน้าละกันครับ

SpiRiT-Ice:

ถูกแล้วครับ ถ้าไกเปิดประตูที่ 8 อาจถึงตายครับการ์ตูนบอกไว้อยู่

nakin:

น่าจะมีคนตายนะครับ ไม่ไก ก็คาคาชิ
เพราะสู้กันมานานแล้ว ฝ่ายพันธมิตรนินจา ยังไม่สูญเสียคนสำคัญเลย

nijiao:

--- อ้างจาก: nakin ที่ จ. 12 ธ.ค. 2011 เวลา 13:26:45 ---น่าจะมีคนตายนะครับ ไม่ไก ก็คาคาชิ
เพราะสู้กันมานานแล้ว ฝ่ายพันธมิตรนินจา ยังไม่สูญเสียคนสำคัญเลย

ถ้าไกตายงานนี้มีกระทบถึงลีแน่ครับ ถ้ากระทบถึงลีเดี๋ยวคงได้เหนลีเปิดพลังด่านอีกแน่เลย  *dead* *dead*     *้ั์punch* *้ั์spirit*

nakin:

--- อ้างจาก: nijiao ที่ จ. 12 ธ.ค. 2011 เวลา 14:49:19 ---
--- อ้างจาก: nakin ที่ จ. 12 ธ.ค. 2011 เวลา 13:26:45 ---น่าจะมีคนตายนะครับ ไม่ไก ก็คาคาชิ

ถ้าไกตายงานนี้มีกระทบถึงลีแน่ครับ  *dead* *dead*     *้ั์punch* *้ั์spirit*

ผมกลัวว่าจะเป็นคาคาชิ ง่าา ตัวที่ผมชอบมากด้วยสิ *disappoint*
เพราะว่ากันจริงๆแล้ว ถ้าสู้ด้วยเนตร มันสู้พวกสายเลือดแท้ไม่ได้หรอก เพราะจักระมันน้อย
ผมกลัวว่ามันจะฝืน เปิดแปดด่านพลัง เหมือนไก เพื่อเอามาใช้ร่วมกะวิชาเนตรอ่ะ
ปล.แต่คาคาชิ เป็นคนฉลาด รอบคอบ ถ้าไม่จวนตัวจริง คงไม่ใช้เปิดแปดด่านพลังหรอก (เด๋วจะมีคนถามว่ามันเปิดได้หราแปดด่านพลังอ่ะ ผมว่าเปิดได้นะครับ ตอนสอนซาสึเกะก่อนสอบจูนินอ่ะ มันลองปืนหน้าผามือเดียวโดยไม่ใช้คาถา รู้สึกเปิดได้จุด หรือ สองจุดนี่ล่ะ)
แต่มันคงไม่ตายติงต๊อง เพราะโดนโทบิหลอกเรื่องอะจึ๋ย สวรรค์ระทม เหมือนที่โดนนารูโตะหลอกน้าาา *shock* *shock* *shock*

หน้า: << < (4/7) > >>

Go to full version