Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ขอถามความเห็น เกี่ยวกับ กาอาระ หน่อย

หน้า: << < (4/6) > >>

thana_pat:

ก้อตอนไอ้เจ้าโทบิมันเอาเก้าหางออกมา  มันบอกว่า ตระกูลอุสึมากินี่เทพจิงๆ ขนาดโดนดึงสัตว์หาง ออกยังไม่ตายไงคับ

แล้วก้อตระกูลอุสึมากินะจึงถูกนำมาที่โคโนฮะเพื่อเป็นพลังสถิตร่างทั้งมิโตะ และ คุชินะ ด้วย คับ เข้าใจป่าว *dead* *dead* *dead* *dead* *dead* *dead*

Augustz:

เข้าใจละ  แต่ว่าที่กาอาระโดนดึง มันโดนเทวรูปมารนอกรีต ดึงไม่ใช่หรอคับ

แต่โทบิ มันแค่ดึง9หางออกมาเพื่อให้อาละวาด  ไม่ใช่หรอคับ

แต่ยังไงมันก้โดนดึงออกมาเหมือนกันนี่เนอะ  เลยคงจะไม่ใช่ล่ะเนอะ

ปิดประเด็นเลยคับ *great*

koratdevil3:

อาจารย์คงกำลังโยงเรื่องให้มันปะติดปะต่อกัน  ฮ่าๆๆๆ   แต่ตอนนี้  แกจะเอาใครมาโยงเป็นโทบิ

thana_pat:

ลองกลับไปอ่านดูครับจำไม่ได้เหมือนกันว่าใครพูด แต่มันบอกว่าตระกูลอุสึมากิถึงโดนดึงสัตว์หางออกก้อไม่ครับ

Augustz:

--- อ้างจาก: thana_pat ที่ ศ. 23 มี.ค. 2012 เวลา 12:40:19 ---ลองกลับไปอ่านดูครับจำไม่ได้เหมือนกันว่าใครพูด แต่มันบอกว่าตระกูลอุสึมากิถึงโดนดึงสัตว์หางออกก้อไม่ครับ

--- End quote ---
โทบิ เปนคนพูด ถูกแล้วคับ

หน้า: << < (4/6) > >>

Go to full version