Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

สงสัยอะครับเรื่องสัตว์หาง

หน้า: << < (2/5) > >>

Augustz:

ผมยึดในรวมเล่มเปนหลักอ่า  - -

ST23625:

เหตุ ผล ที่รุ่น 1 มี สัตว์หาง จำนวน มาก ไม่เห็นน่า สงไส ตรง ไหน

เพราะ กระกูล เซนจู กับ อุซึมากิ เปน ญาติห่างๆกัน

และ ตอนที่นารุโตะ ได้เจอ คุชินะ ที่เปน ตอนจะควบคุม เก้าหาง

ก็มีให้เหน รุ่น1กับหัวน่าตะกูล อุซึมากิ กำลัง ผนึก สัตว์ ประหลาด อยุ่

Jay_Jay:

--- อ้างจาก: ST23625 ที่ ศ. 01 มิ.ย. 2012 เวลา 13:57:36 ---เหตุ ผล ที่รุ่น 1 มี สัตว์หาง จำนวน มาก ไม่เห็นน่า สงไส ตรง ไหน

เพราะ กระกูล เซนจู กับ อุซึมากิ เปน ญาติห่างๆกัน

และ ตอนที่นารุโตะ ได้เจอ คุชินะ ที่เปน ตอนจะควบคุม เก้าหาง

ก็มีให้เหน รุ่น1กับหัวน่าตะกูล อุซึมากิ กำลัง ผนึก สัตว์ ประหลาด อยุ่

--- End quote ---

ตอนไหนอะครับ -*-

ผมเห็นแค่รูปรุ่น1 ยืนคู่กับผู้เฒ่าคนนึงของตระกูลอุสึมากิ รู้ได้ยังไงว่าผนึกสัตว์หางอยู่

หรือว่าผมอ่านข้ามอะไรไป

iTheStore:

--- อ้างจาก: Jay_Jay ที่ ศ. 01 มิ.ย. 2012 เวลา 14:11:49 ---
--- อ้างจาก: ST23625 ที่ ศ. 01 มิ.ย. 2012 เวลา 13:57:36 ---เหตุ ผล ที่รุ่น 1 มี สัตว์หาง จำนวน มาก ไม่เห็นน่า สงไส ตรง ไหน

ตอนไหนอะครับ -*-

ผมเห็นแค่รูปรุ่น1 ยืนคู่กับผู้เฒ่าคนนึงของตระกูลอุสึมากิ รู้ได้ยังไงว่าผนึกสัตว์หางอยู่

หรือว่าผมอ่านข้ามอะไรไป

คุณ Jay_Jay ไม่ได้อ่านข้ามหรอก แต่เค้ามั่วอ่ะ..มั่วได้ใจจริงจริ๊ง

หรือ ไม่เค้าคงอ่านนารูโตะเวอร์ชั่นของ namkham อ่ะ

ST23625:

ผม ไม่ได้บอก ว่า ผนึก สัตร์หาง นะ สัตว์ประหลาด ต่างหาก

ไปดู ตอนที่ นารูโตะ ฝึกควบคุมเก้า หางกับ คินเลอบี ดิ

ดู ใน อนิเมะ นะ เหน แล้ว มัน ก็น่าจะเดาได้แล้ว

อ่าน อย่างเดียว มันไม่รุ้เรื่อง หรอก

หน้า: << < (2/5) > >>

Go to full version