Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เมื่อไหรมันจะเลิกเอาตอนปัญญาอ่อนมาฉายซะที

หน้า: << < (2/2)

marakom:

ผมก็ว่า anime มันก็ช่วยเติมเต็มส่วนที่ขาดหายไปนะครับ อย่าไปว่าเขาเลย เขาทำมาเพื่อให้คนดู ได้คิดตามและได้ดูเนื้อเรื่องที่หลากหลาย

ปล.ถ้าเบื่อมากและเบื่อมานาน ท่านจะไปดูมันทำไมละครับ

KU_BEER:

ไม่เคยดู animetion เลยอ่ะ

[email protected]:

*number1*

zangkrung:

--- อ้างจาก: prince_fenris ที่ อ. 22 พ.ย. 2011 เวลา 10:44:57 ---เมื่อไหรภาค anime มันจะเลิกฉายตอนปัญญาอ่อนแล้วเอาตอนที่ตรงกับ manga มาฉายซะทีเนี่ย
สุดจะทนมานานแล้วนะ

--- End quote ---

นั่นสิ   

คงตั้งใจทำอนิเมะให้ออกมาดีมั้งครับ

รอนานขนาดนี้ภาพอนิเมะคงออกมาดีนะ   อย่าให้เหมือนตอนเกะสู้กับเดอิดาระนะ  ห่วยแตกมากกกก  เพื่อนๆลองย้อนไปดูได้  อุตส่าห์ดูตอนปัญญาอ่อนรอตั้งนาน

อีกอย่างเพื่อนๆสังเกตุมั้ยว่า  ภาพอนิเมะช่วงหลังๆมันเป็นไงไม่รู้ มันเรียบๆเกินไป  ไม่เหมือนช่วงแรกๆ   คือผมชอบแบบช่วงแรกๆมากกว่า ที่มันมีลายเส้นเยอะๆ หรือเพื่อนๆว่าไงกันบั้ง

หน้า: << < (2/2)

Go to full version