Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มินาโตะ และ คุชินะ เป็นพ่อแม่ที่เห็นแก่ตัว?

หน้า: << < (18/23) > >>

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

เ่อ่อ.. รู้สึกว่า กระทู้นี้  เรื่องจะจบไปแล้วนะ  ปิดกระทู้ใว้เท่านี้เถอะ   *dead*

Lopez:

ปิดผนึกซากอสูรไปเลยครับ........

Lopez:

ตุณ เฮฟคาเงะ โดนคาถานี้จนแก้ทางได้แล้วนี่ครับ ไช้ร่างแยกสิ แบบที่คาคาชิไช้ร่างแยกสู้กับอิทาจิ *hoho*

Zigmund:

ประเด็นที่ จขกท สงสัย ผมก็คิดว่าน่าสนใจดีครับ แต่ จขกท ไปพลาดตรงชื่อกระทู้จริงๆ

แต่หลายๆคนก็อย่าตกเครื่องหมายคำถามไปล่ะ

Lopez:

ความจริง บุคคล ประเภทเกรียน ผมว่า เราไปใส่ใจกับเขามากเกินไป ถ้าไม่มีใครไปต่อความยาวสาวความยืดกับเขา ผมว่า เด๋วเขาก็เหนื่อยไปเอง คนอะไรจะพิมเองตอบเองได้ *haha*

ปล.ไม่ได้พาดพิงชื่อบุคคลใดๆ ทั้งสิ้น *lulla*

หน้า: << < (18/23) > >>

Go to full version