Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เงื่อนไขของกระจกเงาหมื่นบุปผา

หน้า: << < (24/24)

mint1458:

--- อ้างจาก: juppy ที่ ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 02:44:51 ---จาชิน คงคล๊าย ๆ ขงจื้อป่าว ?

มันเป็นความเชื่อของคนญี่ปุ่้นที่นับถือธรรมชาติมาก

เพราะว่าอยู่ในเกราะ จึงนับถือสิ่งที่ตนเองกลัว

คัมภีร์ลับศาลเจ้าไงคับ ที่ เสื่อผืนที่เจ็ด จำได๊คร่าว ๆ

การ์ตูน จะไห๊มีพลิกผันเรยเป็นไปไม่ไ้ด้หรอกครับ คนเขียน ก็คือคนนะครับ

จะไม่ไห๊มีจุดบอดได๊ไง เฮ๊อ เอาเวลาย๊อนอดีตคาบูโตะ อดีต คาริน มา เฉลยในสิ่งที่แกเขียนหน่อยดีกว่า

ว่าได๊พลัง หรือ วิชานั้น ๆ มาอย่างไร

--- End quote ---
เราก็คิดว่าต้องย้อนอยู่แล้ว แต่มันดันแทรกมาตอนที่เปิดประเด็นเรื่องอิซานามิ *hoho*

หน้า: << < (24/24)

Go to full version