หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าคนที่ลักพาตัวเด็กมาเปนซีซาร์  (อ่าน 21060 ครั้ง)

DEMON-HAFT

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ข้าคือคุซัน - -" ข้าจะดูแลโรบินตลอดไป ฮิ้ววว ~
Re: ถ้าคนที่ลักพาตัวเด็กมาเปนซีซาร์
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 23:16:36 »
เยติ็ก็มนุษย์หิมะนี่หน่ะ  *haha* *haha* มันก็ต้องตีนเปล่านี่แหละ  *hoho* *hoho* มีปืนด้วย

สาว ๆ ในอนิเมะเนี้ย ขอแค่โมเอะแค่นี้ก็รักตายเลย 55+

Emadness

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
Re: ถ้าคนที่ลักพาตัวเด็กมาเปนซีซาร์
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 23:47:55 »
ทรงผมไอเยตินี่ก็คล้ายๆอาโอคิจิเลยเน๊อะ  *hoho*

ใช้ดาบคล้ายๆโยซากุ กับ โจนี่ ด้วย  *shock*

Sherva

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
Re: "
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: อา. 29 เม.ย. 2012 เวลา 20:35:40 »
"ถ้าคนที่ลักพาตัวเด็กคือซีซาร์" มันก็ต้องเป็นอย่างนั้นแหละ อยู่แล้วแหละ เพราะพี่ลอว์ หล่อ เท่ เป็นคนดี รักเด็ก  *nude* *nude*

ชั้นจะส่งพี่ลอว์ไปประกวด มิสยูนิเวิร์ด ให้ได้  *great* *great* *great*

artkub

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • อยากออกทะเลจัง
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: อา. 29 เม.ย. 2012 เวลา 20:48:25 »
ลอว์มันเเกล้งทำเป็นคนดีครับ *disappoint*

ไปทะเลกันดีกว่า *dontknow*

Sherva

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: อา. 29 เม.ย. 2012 เวลา 21:11:18 »
ลอว์มันเเกล้งทำเป็นคนดีครับ *disappoint*

ไม่จริงง!!! คุณ artkub เอาอารายยมาพูดดด  *shock* *shock* *shock*

แต่ถ้าเป็นยังงั้นจริงละก็
 " ถึงเขาหลอก
แต่เต็มใจให้หลอก
ยิ้มข้างนอกช้ำใน
น้ำคำหวาน ที่รินรดใจ
เขาหลอกใช้ ก็รู้"   *hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *hoho*

"ลอว์ชั้นมองนายผิดไป " *disappoint* *disappoint*

ลอว์เขาเป็นคนดี หรอก  *number1* *number1* *number1*

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: อา. 29 เม.ย. 2012 เวลา 21:13:38 »
คนเลว มี 2 แบบครับ

1. เลวโดย นิสัย

2. จำใจต้องเลว

*dead* *dead*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

Sherva

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: อา. 29 เม.ย. 2012 เวลา 21:18:06 »

ถ้าพี่ลอว์จะเลวนี่น่าจะแบบที่สองนะคะ *hoho* *hoho*

แหมคุณพี่ลอว์ พ่อพระเอกลิเก พ่อความหวังของหมู่บ้าน  ช่างเป็นคนดีอะไรเช่นนี้  *great* *great* *great* *great*

mint1458

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: อา. 29 เม.ย. 2012 เวลา 21:34:56 »

ถ้าพี่ลอว์จะเลวนี่น่าจะแบบที่สองนะคะ *hoho* *hoho*

แหมคุณพี่ลอว์ พ่อพระเอกลิเก พ่อความหวังของหมู่บ้าน  ช่างเป็นคนดีอะไรเช่นนี้  *great* *great* *great* *great*
ใช่แล้วพี่ลอว์ คงเป็นแบบที่สองแน่ๆ *hoho*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: อา. 29 เม.ย. 2012 เวลา 21:45:20 »
ผมแถมให้อีกอัน  เลวในสายเลือด  มาแชล D ทีช  *number1*

เรื่องลอว์เลวมั้ย ผมว่าเลวหน่อยๆ ถ้ามันเปนคนดีคงไม่ทลึ่งเอาหัวใจโจรสลัดร้อยดวงไปเซ่นรัฐบาลหรอก
ถึงจะเปนโจรสลัดยังไงก้เปนคน ทำแบบนี้มันโหดร้ายกันเกินไปหน่อย ผมเลยให้มันเลว

เอ่อ คุณเชอว่า  เนื้อเพลงที่ท่านเอ่ยมา ข้าน้อยจำได้ว่ามันเมื่อสมัย20ปีก่อนได้มั้ง

ดูแล้วอายุไม่น่าจะใช่น้อยๆเลยนะเนี่ย  *haha* *haha* *haha*

Sherva

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: อา. 29 เม.ย. 2012 เวลา 21:50:47 »
ผมแถมให้อีกอัน  เลวในสายเลือด  มาแชล D ทีช  *number1*

เรื่องลอว์เลวมั้ย ผมว่าเลวหน่อยๆ ถ้ามันเปนคนดีคงไม่ทลึ่งเอาหัวใจโจรสลัดร้อยดวงไปเซ่นรัฐบาลหรอก
ถึงจะเปนโจรสลัดยังไงก้เปนคน ทำแบบนี้มันโหดร้ายกันเกินไปหน่อย ผมเลยให้มันเลว

เอ่อ คุณเชอว่า  เนื้อเพลงที่ท่านเอ่ยมา ข้าน้อยจำได้ว่ามันเมื่อสมัย20ปีก่อนได้มั้ง

ดูแล้วอายุไม่น่าจะใช่น้อยๆเลยนะเนี่ย  *haha* *haha* *haha*

ลอว์เป็นคนดี จบมั้ย  *haha* *haha* *haha* จบเถอะนะ  *glad* *glad*

คุณกัส เราแค่จำท้อนเพลงได้ เลยเอา เซิฟในกูเกิ้ล เลยมาเป็น เพลงอย่างที่เห็น นะคะ
เรา อยู่ม ปลายคะคุณพี่ เราเป็นวัยรุ่น  5555 แต่พี่กัสนี่น่าจะรุ้นแรกๆ นะคะ  *hoho* *hoho* *hoho*

mint1458

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: อา. 29 เม.ย. 2012 เวลา 21:54:22 »

ลอว์เป็นคนดี จบมั้ย  *haha* *haha* *haha* จบเถอะนะ  *glad* *glad*

คุณกัส เราแค่จำท้อนเพลงได้ เลยเอา เซิฟในกูเกิ้ล เลยมาเป็น เพลงอย่างที่เห็น นะคะ
เรา อยู่ม ปลายคะคุณพี่ เราเป็นวัยรุ่น  5555 แต่พี่กัสนี่น่าจะรุ้นแรกๆ นะคะ  *hoho* *hoho* *hoho*
ใช่แล้วจบเถอะ *glad* แต่เรื่องหัวใจโจรสลัดพี่ลอว์เขาอาจเอาของคนที่ตายแล้วมาก็ได้นะคะ *hoho*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: อา. 29 เม.ย. 2012 เวลา 21:56:36 »
เค้าก่ะอยุ่ม.ปลายเหมือนตัวนั่นล่ะ  อย่ามาว่าเค้าแก่ก่อนวัยเด้  - -

mint1458

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: อา. 29 เม.ย. 2012 เวลา 22:01:29 »
เค้าก่ะอยุ่ม.ปลายเหมือนตัวนั่นล่ะ  อย่ามาว่าเค้าแก่ก่อนวัยเด้  - -

อยู่ม.ปลายเหมือนกันเลย อิอิ *hoho* *hoho*

Sherva

• *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: อา. 29 เม.ย. 2012 เวลา 22:02:26 »

ใช่แล้วจบเถอะ *glad* แต่เรื่องหัวใจโจรสลัดพี่ลอว์เขาอาจเอาของคนที่ตายแล้วมาก็ได้นะคะ *hoho*
พี่ลอว์ ให้ลูกน้องฆ่า ก่อน แล้ว ค่อยเอาหัวใจ (ของคนที่ตายแล้วมา) เลวตรงไหน เนี่ยยย  *dontknow* *dontknow*
ใช่มั้ยคะนู่มิ้น  *hoho* *hoho*

*shock* *shock*จริงหรอคะ แต่พี่กัสนี่ดูเจนโลก มากเลยยย   *great* *great*

mint1458

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: อา. 29 เม.ย. 2012 เวลา 22:05:44 »

พี่ลอว์ ให้ลูกน้องฆ่า ก่อน แล้ว ค่อยเอาหัวใจ (ของคนที่ตายแล้วมา) เลวตรงไหน เนี่ยยย  *dontknow* *dontknow*
ใช่มั้ยคะนู่มิ้น  *hoho* *hoho*

*shock* *shock*จริงหรอคะ แต่พี่กัสนี่ดูเจนโลก มากเลยยย   *great* *great*
ใช่แล้ว เลวตรงไหน *hoho*