Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

หรึว่าลูกเรึอของลอร์ตายกันหมดเหรอ?

หน้า: << < (2/2)

Vin D Sel:

--- อ้างจาก: NaTTaJaK ที่ ศ. 09 มี.ค. 2012 เวลา 07:54:47 ---ประทับใจรอมากแค่วันแรกที่เห็นก็ถูกใจเลยครับไม่กลัวคิดเจอหน้าคิดแจกของเลยอ่าาาครับโหด
จู่ๆสลายกลุ่มผมว่าไม่น่าไช่นะครับจากที่ฟังความเห็นมาหลายๆคนผมว่าลอว์น่าจะเป็นสปายไห้ดราก้อน(เหมือนคุมะเลยครับรับคำสั่งจากรัฐบาลโลกโดยตรง)
ผมว่าพวกลูกเรือของลอว์น่าจะย้ายไปฝึกฝีมือกะดราก้อนนะครับ *great*

--- End quote ---
ผมว่ากลุ่มโจรสลัดฮาร์ทของลอว์ไม่เกี่ยวข้องอะไรกับคณะปฏิวัติเลยนะครับ ความเห็นส่วนตัว

windyzero:

ลูกเรือ คงจะอยู่ในเรือของกลุ่มฮาร์ทครับ ซึ่งในเรือาจจะอยู่ในเกาะนี้อยู่

แต่ก็พอจะนึกขึ้นได้ ไอ้พวกที่สวมชุดกันแก๊ซ มันก็มีอยู่ในเรือของ ลอว์นี่หว่า(ตอนผ่าตัดลูฟี่เห็นแว้บๆ)

Merry:

ลอว์  ไปเกี่ยว กับ คณะปฏิวัติ ด้วยหรอ

ลูกเรือ คง หมกตัวอยู่มั้ง . .

ถ้า ลอว์ฆ่า ลูกเรือ แล้วขึ้น เป็น 7เทพ มัน แลดู จะ เป็น โจรสลัดเกินไป

เดามั่วมั่ง:

คงอยู่แถวนั้นแหล่ะ แต่ยังไม่โพล่มา   *damage*

หน้า: << < (2/2)

Go to full version