หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าเลือกครอบครองได้ 1 อย่างในวันพีช คุณจะเลือกอะไร  (อ่าน 29348 ครั้ง)

pujee

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • ก่อนจะเกรียนก็เซียนมาก่อน

ส่วนที่เหลือ  บิ๊กมัม,อิวานคอฟ,ลอร่า,ยายแก่โกรลิโอซ่า  เพื่อนๆในบอร์ดเอาไปแบ่งๆกันนะครับ   *cheers* *cheers* *cheers*

เอ่อ ผมอนุญาตให้เห็นแก่ตัวได้ครับ โดยเฉพาะพวกที่เหลือไม่ต้องแบ่งใครหรอกครับ แม่สอนว่าห้ามรับของจากคนแปลกหน้าครับ ฮ่าๆ
เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ

pomop

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
เริ่มจะติดเรทซะแล้ว กระทู้นี้  *attack*

ZenkImu

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
*้ัิbored*  ไม่อยากเลือกเลย เฮ้อ

ขอหล่อแบบ สุดหล่อ ดูวัล ได้ มั้ยอ่ะ  *hoho*

ronnaman

• *
ขอผลของโบอาอ่ะ
แต่เอาเป็นสาวๆทุกคนลุ่มหลงผมนะ ฮาๆ *haha*

Lambo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
ขอผลไม้ปีศาล ผมทองคำสายโลเกียคับ เพื่อไม่มีเงินจะเอาทองไปขาย

ericky

• *
เอาของก๊อด เอเนลู ครับ *attack*
ขอซักครั้งจะตั้งใจทำงานเก็บเงินไปขอ..

OffeSpiN

• *
ผลล่องหนสิ่ท่าน Pujee  *้ั์drinktea*

ฮ่าๆ เหมือนไม่มีตัวตนครับ ไม่ชอบ แต่ว่ารูปนี่ระวัง คุณปลื้ม ฟ้องร้องนะครับ ฮ่าๆ

ถ้าโดนพี่ปลื้มฟ้องนี่เราอาจจะได้ขึ้นหน้าหนึ่งแจ้งเกิดก็เป็นได้นะ,, ห้าห้าห้า
 *้ั์drinktea*
ทุกสิ่งที่มนุษย์สามารถจินตนาการได้ คือความเป็นจริงที่มีแนวโน้มจะเกิดขึ้น (วิลลี่ แกรอน นักฟิสิกส์)

วิธีโพสรูป / ใส่รูปประจำตัว / ใส่รูปในลายเซ็นต์

pujee

• *
  • ก่อนจะเกรียนก็เซียนมาก่อน
ผลล่องหนสิ่ท่าน Pujee  *้ั์drinktea*

ฮ่าๆ เหมือนไม่มีตัวตนครับ ไม่ชอบ แต่ว่ารูปนี่ระวัง คุณปลื้ม ฟ้องร้องนะครับ ฮ่าๆ

ถ้าโดนพี่ปลื้มฟ้องนี่เราอาจจะได้ขึ้นหน้าหนึ่งแจ้งเกิดก็เป็นได้นะ,, ห้าห้าห้า

เด๋วโดนอีกกระทงนะครับ แจ้งเกิดล่าช้ากว่ากำหนดมาก คนละแจ้งเกิดเฟ้ย ตึงโป๊ะ ชงเองกินเอง  *haha*
เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ

OffeSpiN

• *

เด๋วโดนอีกกระทงนะครับ แจ้งเกิดล่าช้ากว่ากำหนดมาก คนละแจ้งเกิดเฟ้ย ตึงโป๊ะ ชงเองกินเอง  *haha*

นายก็ระวังโดนข้อหาสมรสร่วมคิดนะ เอ๊ะ.. หรืออาจจะโดนจับได้ว่าเป็นไอดีเดียวกันเปล่า,, ห้าห้าห้า
ทุกสิ่งที่มนุษย์สามารถจินตนาการได้ คือความเป็นจริงที่มีแนวโน้มจะเกิดขึ้น (วิลลี่ แกรอน นักฟิสิกส์)

วิธีโพสรูป / ใส่รูปประจำตัว / ใส่รูปในลายเซ็นต์

sehawong3

• *
ผมเอาผลปีศาจครับ เอาผลสายฟ้าของเอเนล  จะผลิตไฟฟ้าให้คนทั้งประเทศใช้

ไม่ต้องสร้างเขื่นให้น้ำท่วม ไม่ต้องทำไฟฟ้าพลังงานนิเคลียร์ให้มันรั่วใส่แบบญี่ปุ่น เก็บค่าไฟรวยเลย

พอรวยๆ ก็เอาเงินไปจ้างคนที่เลือกผลของโดฟามิงโก้ มาบังคับสาวๆให้ ^^

ไม่ทำให้ตูตัดไฟนะเฟ๊ย 555

Fusejer

• *
ขอฮาคิครับ  เป็นพื้นฐาน
แล้วค่อย
"ไต่เต้า"  ขึ้นไป *love*

ถ้าเทพเกินไปมันจะหมดสนุกอะครับใช้ความสามารถล้วนๆ
 *great*
ปล.อยากได้เน็นสายพิเศษแบบคุราปิก้าด้วยครับ  คงจะมันส์
*great*

WhiteAngel

• *
  • มิตรภาพ คือสิ่งที่ ทุกคนต้องการ
Re: ถ้าเลือกครอบครองได้ 1 อย่างในวันพีช คุณจะเลือกอะไร
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: อา. 03 มิ.ย. 2012 เวลา 20:07:26 »

ผมขอเลือกฮาคิทั้ง 3 ครับจะใช้ให้คุ้มค่าเลยทีเดียว

ฮาคิราชันย์นี่เอาไปใช้กับ ญ พอสลบแล้วลากเข้าถ้ำให้หมด ยัยขี้แย ชิราโฮชินี่คนแรกเลย 1 2 ซั่ม(3) อิอิ
ที่เลือกฮาคินี่มีเหตผลเดียวเลยใช่ป่ะครับเนี่ย *nude*
ผมขอเลือกผลปีศาจที่สามารถสร้างต้นไม้ได้ดีกว่า เอามาช่วยโลก *้ั์post*

มีหลายเหตุผลครับ แต่อันนี้หลักๆ ช่วยโลกนี่หล่อเลยครับ ผมช่วยขยายเผ่าพันธ์ให้เอง ฮ่าๆ
[/quote]

*haha* *haha* *haha* 555 ไปกันได้ครับท่านปู่
ถ้าคุณไม่ให้ความรัก ความเคารพ ความเกรงใจต่อผู้อื่นก่อน
คุณก็จะไม่ได้รับสิ่งเหล่านั้นมาเช่นกัน

soapsalle

• *
Re: ถ้าเลือกครอบครองได้ 1 อย่างในวันพีช คุณจะเลือกอะไร
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: อา. 03 มิ.ย. 2012 เวลา 21:41:41 »
เลือกผลความมืด แล้วอยากได้ความสามารถของใครก็ไปดูดเอาทีหลัง

zaclub

• *
  • หนทางข้างหน้าจะเป็นอย่างไร ตัวข้านั้นพร้อมรับเสมอ
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: อา. 03 มิ.ย. 2012 เวลา 21:45:09 »
ผมเลือก ผลปีศาจ ไฟฟ้า ละกัน วันไหนที่โลกไม่มีพลังงานใช้ ไฟฟ้า ช่วยได้เสมอ  *dontknow*

(ฉันมาที่นีเพื่อ... หยุดสงคราม)

snooker46

• *
  • Higgins
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: อา. 03 มิ.ย. 2012 เวลา 22:13:16 »
ฮาคิทั้ง 3 ครับ