หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าเลือกครอบครองได้ 1 อย่างในวันพีช คุณจะเลือกอะไร  (อ่าน 29352 ครั้ง)

pujee

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • ก่อนจะเกรียนก็เซียนมาก่อน
เลือกครอบครองได้ 1 อย่างจาก 3 สิ่งนี้ คุณจะเลือกอะไร และเพราะอะไร ลองคิดกันสนุกๆ รอการ์ตูนตอนใหม่ดีกว่าครับ

1.ผลปิศาจความสามารถขั้นเทพ 1 ผล เช่น ผลสายฟ้า ผลแผ่นดินไหว ผลความมืด ฯลฯ

2.ฮาคิ เหมาทั้ง 3 อย่างเลย

3.อาวุธโบราณ 1 อย่างจาก ยูเรนัส พูตัน โพไซดอน เลือกได้แค่ 1 นะครับ ถ้าเหมาหมดเทพเกิน

ลองคิดกันเล่นๆดูนะครับ ช่วงนี้บอร์ดเงียบเหงา  *glad*
เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ

devicry

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • จากใจที่ด้านชา
    • [url=http://image.ohozaa.com/view/5oalm][img]http://image.ohozaa.com/i/3e3/g1YgH.jpg[/img][/url]
เลือกต้น ผลไม้ปีศาจละกัน  รวย รวย รวย
หากเลือกคู่ต่อสู้ผิด ก้อจงเลือกอาวุธให้ถูก

milkcreams

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
  • หลงรักสาวในบอร์ด
อยากได้ผม ที่มองคำตอบในข้อสอบ แล้วรู้ว่าตอบข้อไหนถูกจัง ตอนนี้ *glad*

Vin D Sel

• *
"เอา" อาวุธโบราณ "โพไซดอน" ครับ *nude*

น่ารัก แถมมีราคา (เจ้าหญิงเงือกเอาไปประมูลคงได้หลายล้าน)

ปล.ว่าแต่ค่าเงินเบรี แลกเป็นเงินบาท จะได้ซักเท่าไหร่หว่า ฮ่าๆๆๆๆ

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้

• *
หนื่งอย่างใช่ป๊ะ
เอานามิดีกว่า เธอเป็นแมวขโมยใช่ไม่งั้นมาขโมยหัวใจเค้าไปดิ จะได้ตามหาหัวใจว่าอยู่กับใคร
 *glad* *glad* *glad* *glad*
อ่านแล้วอย่าอ๊วกเดอ  *love* *love* *love* *love*

pujee

• *
ไม่ค่อยเลือกในช้อยกันเลยนะครับ ฮ่าๆ
"เอา" อาวุธโบราณ "โพไซดอน" ครับ *nude*

น่ารัก แถมมีราคา (เจ้าหญิงเงือกเอาไปประมูลคงได้หลายล้าน)

ปล.ว่าแต่ค่าเงินเบรี แลกเป็นเงินบาท จะได้ซักเท่าไหร่หว่า ฮ่าๆๆๆๆ

เอาชัดเจนมากครับ

อยากได้ผม ที่มองคำตอบในข้อสอบ แล้วรู้ว่าตอบข้อไหนถูกจัง ตอนนี้ *glad*

ข้อให้สอบผ่านนะครับ ฮ่าๆ
เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ

Vin D Sel

• *
ไม่ค่อยเลือกในช้อยกันเลยนะครับ ฮ่าๆ

เอาชัดเจนมากครับ
ว่าแต่ท่านเลือกอะไรหรอครับ *hoho*

pujee

• *
ผมขอเลือกฮาคิทั้ง 3 ครับจะใช้ให้คุ้มค่าเลยทีเดียว

ฮาคิราชันย์นี่เอาไปใช้กับ ญ พอสลบแล้วลากเข้าถ้ำให้หมด ยัยขี้แย ชิราโฮชินี่คนแรกเลย 1 2 ซั่ม(3) อิอิ

WhiteAngel

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • มิตรภาพ คือสิ่งที่ ทุกคนต้องการ
ผมขอเลือกฮาคิทั้ง 3 ครับจะใช้ให้คุ้มค่าเลยทีเดียว

ฮาคิราชันย์นี่เอาไปใช้กับ ญ พอสลบแล้วลากเข้าถ้ำให้หมด ยัยขี้แย ชิราโฮชินี่คนแรกเลย 1 2 ซั่ม(3) อิอิ
ที่เลือกฮาคินี่มีเหตผลเดียวเลยใช่ป่ะครับเนี่ย *nude*
ผมขอเลือกผลปีศาจที่สามารถสร้างต้นไม้ได้ดีกว่า เอามาช่วยโลก *้ั์post*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อา. 26 ก.พ. 2012 เวลา 23:10:43 โดย WhiteAngel »
ถ้าคุณไม่ให้ความรัก ความเคารพ ความเกรงใจต่อผู้อื่นก่อน
คุณก็จะไม่ได้รับสิ่งเหล่านั้นมาเช่นกัน

เดามั่วมั่ง

• *
  • บุรุษ ที่เต็มไปด้วยปริศนา...?

ชิราโฮชิคนแรกเลยหรอ.... ท่านตัวแค่นี้แต่ชิราตัวใหญ่ซะขนาดนั้น.....แล้วจะ.....ยังไง (ไม่อยากนึกสภาพครับ....พอๆ)  *hoho*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: จ. 27 ก.พ. 2012 เวลา 00:33:41 โดย เดามั่วมั่ง »

OffeSpiN

• *
ผลล่องหนสิ่ท่าน Pujee  *้ั์drinktea*
ทุกสิ่งที่มนุษย์สามารถจินตนาการได้ คือความเป็นจริงที่มีแนวโน้มจะเกิดขึ้น (วิลลี่ แกรอน นักฟิสิกส์)

วิธีโพสรูป / ใส่รูปประจำตัว / ใส่รูปในลายเซ็นต์

เดามั่วมั่ง

• *
  • บุรุษ ที่เต็มไปด้วยปริศนา...?
ผมขอ ขอ ขอ ผลปีศาจ แล้วกันครับ....
ผลของโดฟลามิงโก้ นี่แหล่ะ เจ๋งสุดและ....
ไม่ต้องทำให้สลบ บังคับร่างโดยตรงเลยครับ
ได้เสียงอีก บิ้ว.. ได้มากกว่าเยอะครับ...

พอๆ ชักจะไปใหญ่และ  ดึงผมกลับที....  *dead*

pujee

• *
ผลล่องหนสิ่ท่าน Pujee  *้ั์drinktea*

ฮ่าๆ เหมือนไม่มีตัวตนครับ ไม่ชอบ แต่ว่ารูปนี่ระวัง คุณปลื้ม ฟ้องร้องนะครับ ฮ่าๆ

ผมขอ ขอ ขอ ผลปีศาจ แล้วกันครับ....
ผลของโดฟลามิงโก้ นี่แหล่ะ เจ๋งสุดและ....
ไม่ต้องทำให้สลบ บังคับร่างโดยตรงเลยครับ
ได้เสียงอีก บิ้ว.. ได้มากกว่าเยอะครับ...

พอๆ ชักจะไปใหญ่และ  ดึงผมกลับที....  *dead*

เข้าท่าครับ

ที่เลือกฮาคินี่มีเหตผลเดียวเลยใช่ป่ะครับเนี่ย *nude*
ผมขอเลือกผลปีศาจที่สามารถสร้างต้นไม้ได้ดีกว่า เอามาช่วยโลก *้ั์post*

มีหลายเหตุผลครับ แต่อันนี้หลักๆ ช่วยโลกนี่หล่อเลยครับ ผมช่วยขยายเผ่าพันธ์ให้เอง ฮ่าๆ

Aragan

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
สาวๆในวันพีซครับ เพิ่มตัวเลือกมาซะดีๆ

นามิวันจันทร์,โรบินวันอังคาร,แฮนค็อกวันพุธ,เพโรน่าวันพฤหัส,บีบี วันศุกร์,ทาชิงิวันเสาร์,วันอาทิตย์ มากาเร็ต,อัลบีด้า,ซาดี้จัง,เคมี่จางงงงง  *love*

ส่วนชิราโฮชิ ทุกวันนนนน   *nude* *nude* *nude*

ควงไปเที่ยวครับ อย่าคิดไปไกล  *้ัิinlove*

ส่วนที่เหลือ  บิ๊กมัม,อิวานคอฟ,ลอร่า,ยายแก่โกรลิโอซ่า  เพื่อนๆในบอร์ดเอาไปแบ่งๆกันนะครับ   *cheers* *cheers* *cheers*

manskaclub

• *
555  ขอทุกอย่างเลยได้มัย