Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เกมตอบคำถาม เซียนนารูโตะ ประจำสัปดาห์ที่ 6 (แนวเดิม)

หน้า: << < (3/6) > >>

sattkon:

--- อ้างจาก: kong2169 ที่ จ. 30 ก.ค. 2012 เวลา 12:22:12 ---ตอนทีแล้วหน้ากากมันก็ร้าวแล้วนิครับ

--- End quote ---

นิเหรอครับที่คุณว่า ร้าว  *dead* ถ้าร้าวแบบนี้สู้ผมไม่ถามดีกว้าครับ  *damage*

อย่างน้อยถ้าน่ากากจะร้าว หรือ อะไรก็ช่าง ขอให้มันเห็นปาก จมูก ตา หรือ สักครึ่งหน้าก็ยังดี  *disappoint*

KiraKylinTy:

ขอตอบว่า ไม่
เพราะ คงจะตัดไปทาง5คาเงะ ไม่ได้ดู 5คาเงะ มันไม่สุขใจเลย หมั่นไส้ ไรคาเงะตั้งแต่แรกละ บ้าพลังเกิน เจอ พลังของอุจิวะ ที กรี๊ตแตกอยู่กลางแถวให้ ซึนาเดะนำเลยทีเดียว
ถ้าไม่ตัดไปทาง5คาเงะ ก็คงคุยกันเพลินและต่อยแลกกันต่อเล็กน้อย หน้ากากคงจะไม่หลุดหรือแตกแต่อย่างใด *attack*

sattkon:

--- อ้างจาก: spirit ที่ จ. 30 ก.ค. 2012 เวลา 07:38:47 ---ตอบ ไม่ใช่ -*- อาจเปลี่ยนไปคู่อื่นอีก

--- อ้างจาก: Monkey D. Jennei ที่ จ. 30 ก.ค. 2012 เวลา 08:57:47 ---ตอบ ไม่ใช่ ค่ะ *้ัunexplain* *้ัunexplain* *้ัunexplain*

ฟาวล์นะครับ ไม่ กับ ใช่ เอาสักอันครับ  *disappoint* แหม๋ๆท่านๆ แอบเนียลรึเปล่างะ  *haha*

Monkey D. Jennei:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ จ. 30 ก.ค. 2012 เวลา 15:46:00 ---
--- อ้างจาก: spirit ที่ จ. 30 ก.ค. 2012 เวลา 07:38:47 ---ตอบ ไม่ใช่ -*- อาจเปลี่ยนไปคู่อื่นอีก

--- อ้างจาก: Monkey D. Jennei ที่ จ. 30 ก.ค. 2012 เวลา 08:57:47 ---ตอบ ไม่ใช่ ค่ะ *้ัunexplain* *้ัunexplain* *้ัunexplain*

ฟาวล์นะครับ ไม่ กับ ใช่ เอาสักอันครับ  *disappoint* แหม๋ๆท่านๆ แอบเนียลรึเปล่างะ  *haha*

แน่ะ ยังจะเนียลว่าเค้าฟาวล์อีก ก็รู้ ว่า ตอบว่า "ไม่" ส่วน "ใช่" นี่มันเป็น สร้อยคำของคำว่า"ไม่" เฉยๆ แอ้ !!...แอบคิดไรกะเค้าป่าวเนี่ย ? ถึงอยากให้เค้าเข้ามาแก้ เนี่ย อุส่าตอบไม่เป็นคนแรกๆ *shock* *shock* *shock*

sattkon:

--- อ้างจาก: Monkey D. Jennei ที่ จ. 30 ก.ค. 2012 เวลา 15:57:29 ---
--- อ้างจาก: sattkon ที่ จ. 30 ก.ค. 2012 เวลา 15:46:00 ---

แน่ะ ยังจะเนียลว่าเค้าฟาวล์อีก ก็รู้ ว่า ตอบว่า "ไม่" ส่วน "ใช่" นี่มันเป็น สร้อยคำของคำว่า"ไม่" เฉยๆ แอ้ !!...แอบคิดไรกะเค้าป่าวเนี่ย ? ถึงอยากให้เค้าเข้ามาแก้ เนี่ย อุส่าตอบไม่เป็นคนแรกๆ *shock* *shock* *shock*

เข้าใจครับ แต่คำว่า ใช่ มันก็คือคำตอบเหมือนกัน เพื่อกันข้อครหาไว้ก่อนครับ  *number1*
แต่แก้เถอะครับ คนอื่นเขาตอบ พยางค์เดียวกันหมด  *disappoint*

หน้า: << < (3/6) > >>

Go to full version