Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ทำไม"ซันจิ" กินผลไม้ปีศาจเข้าไป ถึงยังว่ายน้ำได้ครับ

หน้า: (1/4) > >>

LM:

ซันจิ กินผลไม้ปีศาจสายพารามิเซี่ยม ชื่อผล กามะ กามะ กลายเป็น มนุษย์ บ้ากาม ทำไมมันยังว่ายน้ำได้ครับ *nude*

ขำๆ นะ ผมเคลียดจากระทู้ นารุโตะ มากมายเลยแก้เคลียดกันหน่อย *dead*

golfbikes:

ตอบง่ายๆเพราะเค้า คือลูกผู้ชายตัว จริงอิงๆๆๆๆๆๆๆๆ *great*

windyzero:

ผมล่ะนึกว่ามันถูกคาถาผนึกมารบ้ากามไว้ในตัวซะอีกแน่ะ *haha*

pujee:

อาจจะเป็นเพราะซันจิเป็นคนอ่อนน้อมถ่อมตน เลยว่ายน้ำได้หนะครับ

krizalids:

สุดยอดลูกผู้ชายและ ได้ยินเสียงผู้หญิงร้องไห้ไม่ได้ต้องไปช่วย
มีจิตใจดีแบบนี้เลยล้างคำสาปผล กามะ กามะ ของ จขกทลงได้ครับ
ทำให้ว่ายน้ำได้  *haha*

หน้า: (1/4) > >>

Go to full version