Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

โซโลยังไม่บอดครับ

หน้า: (1/7) > >>

NaTTaJaK:

ดูดีๆครับเห็นตาดำนิดๆครับ

Depp_Day:

ผมว่าน่าจะบอดนะ (บอดตอนฝึก ไม่ก็ บอดเพราะยอมทิ้งตาไว้เพราะตาเยี่ยวคงไม่ให้โซโลมาหาพรรคพวกได้ง่ายๆ)-..-  ถ้าไม่บอดจิงๆคงจะ เปิดตาได้ตอนใช้ ฮาคินะ - -* *disappoint*

NaTTaJaK:

ก็เห็นนิดๆอ่าครับว่ามานยังไม่บอดนะครับ  อิกอย่างเป็นถึงพวกพระเอกถ้าบอดไปจะน่าเสียดายครับคงบิดตาไว้เพื่อความสนุกของตัวเองมั้งครับเหมือน  ซาราคิ   เคมปาจิ  จากบรีสอ่าครับ

chinjung:

ดูไงแฟะ    ตาดำ   พยายามมองตามแล้วนะ

มันบอดสนิทแล้ววว พี่น้องเอ๊ยยยยย   เห็นแล้วรมณ์เสีย!!

แต่ถ้าจะไม่บอด  มันคงไม่ได้เฉลยด้วยภาพที่คุณนำมาให้ดูหรอก  (ภาพนี้มันไม่ช่วยไรเลย )

แต่มันอาจมีเหตุผลที่มันหลับตา   คือ  ตาซ้ายของโซโลตอนนี้เป็นตาของ"ตาเหยี่ยว"  อันนี้ผมว่าไม่แน่นะ *attack*

OffeSpiN:

ลายเส้นมันซ้อนกันเฉยๆ ไม่ใช่เหรอพี่ชาย..  *้ั์drinktea*

นู๋ละเพลียกะอีตาข้างซ้ายของเฮียแกจริงๆ

หน้า: (1/7) > >>

Go to full version