Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

คิดว่า ตัวละครใด ใน OP ที่มีพลังหรือการโจมตีที่แปลกที่สุด...

หน้า: << < (4/4)

WhiteAngel:

--- อ้างจาก: เดามั่วมั่ง ที่ อา. 04 มี.ค. 2012 เวลา 23:33:38 ---สำหรับผมนะ...

ผมว่า 1 ใน 11 รูกี้ ที่เอาลูกน้องออกมาจากตัวอ่ะ.... แปลกดี  ชื่อไรหว่า....(ลืมครับ)

--- End quote ---

คาโปเน่ แก๊ง เบจจ์ ครับ

nontananbaba:

--- อ้างจาก: mooosub7770 ที่ อา. 04 มี.ค. 2012 เวลา 21:19:46 ---กระพริบตาแล้วเกิดแรงดันอากาสและความสยดสยองในตัวครับ อิวานคอฟ

--- End quote ---
เอ่อ...อิวานคอฟ นี่มันคงแปลกตรงความสยดสยองนี่แหละ  ยังไม่ใช้พลังเลย
แค่เห็นหน้าตา กับ การแต่งตัวของมัน ก็แปลกละ *great* *great* *great* *great*

pujee:

ให้กองเชียร์ อิวะจัง ครับ ^^

Munafic:

*nude*ซันจิสิแปลก เลือดกำเดาพุ่งแรงขนาดนั้น ไหนจะเดเบิลจั้ม ขาติดไฟแปปนั้น กางเกงยังไม่ขาด ขายังไม่สุก จะเป็นไปได้ไงกัน *hoho*

หน้า: << < (4/4)

Go to full version