Manga Zone > Fairy Tail TH แฟรี่เทล แปลไทย

มาท้ายกัยว่าดาก้อนเสเลเยอร์มีกี่คนแล้วใครบ้างครับ?

หน้า: << < (12/12)

Num:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พ. 25 ก.ค. 2012 เวลา 20:30:25 ---ผมอยากเห็นวิชาของมังกรเงา สติง อ่ะ

แบบว่า จะเหมือน เก๊กโค โมเลีย ในวันพีชหรือป่าว  *hoho*

--- End quote ---
อันนี้ ก้อต้องรอดูกัน ปายก่อน

mint1458:

--- อ้างจาก: Num ที่ พ. 25 ก.ค. 2012 เวลา 20:45:37 ---
--- อ้างจาก: Augustz ที่ พ. 25 ก.ค. 2012 เวลา 20:30:25 ---ผมอยากเห็นวิชาของมังกรเงา สติง อ่ะ

แบบว่า จะเหมือน เก๊กโค โมเลีย ในวันพีชหรือป่าว  *hoho*

อันนี้ ก้อต้องรอดูกัน ปายก่อน

เราคิดว่าน่าจะเหมือนนะ *hoho*

spirit:

ผมว่าไม่น่าจะเหมือนเก็กโคโมเรียนะ สติงน่าจะเน้นความไวเป็นหลักและอาจจะใช่เงาเหมือนชิกะมารุรึป่าว55+ เหมือนเคยเจอคนใช่เวทย์มนต์เงาในแฟร์เทลล์อยู่ในตอนขลุ่นลาลาบาย ส่วนเก็กโคโมเรียมันใช่เงาทำเรื่องต่างๆแต่เรื่องเคลื่อนไหวช้ามากดูแล้วผมผมว่าเป็นเจ็ดเทพโจรสลัดที่กระจอกที่สุดเลยมั่ง

prince_fenris:

--- อ้างจาก: Sanjididami ที่ จ. 02 เม.ย. 2012 เวลา 14:21:10 ---

แถมตัว1  *haha*

God Slayer *attack* *attack*

หน้า: << < (12/12)

Go to full version