Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มาวิเคราะห์กันระหว่าง ซาสึเกะ กับ นารูโตะ ใครพัฒนานำหน้าใคร

หน้า: << < (31/33) > >>

sattkon:

ถ้าจะสู้กับ โตะ ต้องมี คาถาผนึกเท่านั้น ไม่งั้นเอา9หางไม่อยู่ เพราะอ่านจันทราใช้ไม่ได้กับ สถิตร่าง เพราะมี 2 อีกร่างนึงจะคอยคลาย คาถาอยู่  *dead*

Num:

ผมว่าหากเกะมีเนตรสังสาระมันจะขัดกันไป แต่หากมีซูซาโน่ ขั้นสุดยอดละก้ ขนาดมันก้จะเท่าๆกันกับร่างคุรามะที่นี้แหละมันแน่ ผมว่าส่วนนี้แหละที่เกิดขึ้นจิงๆแน่นอน  *number1* *number1*

sattkon:

--- อ้างจาก: Num ที่ ศ. 31 ส.ค. 2012 เวลา 17:27:29 ---ผมว่าหากเกะมีเนตรสังสาระมันจะขัดกันไป แต่หากมีซูซาโน่ ขั้นสุดยอดละก้ ขนาดมันก้จะเท่าๆกันกับร่างคุรามะที่นี้แหละมันแน่ ผมว่าส่วนนี้แหละที่เกิดขึ้นจิงๆแน่นอน  *number1* *number1*

--- End quote ---

นั่นหนะสิ เราว่าเราแพ้นายนะ  *glad*

แต่ ฮินาตะ เราขออ  *hoho*  *haha*

Num:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ ศ. 31 ส.ค. 2012 เวลา 22:11:27 ---
--- อ้างจาก: Num ที่ ศ. 31 ส.ค. 2012 เวลา 17:27:29 ---ผมว่าหากเกะมีเนตรสังสาระมันจะขัดกันไป แต่หากมีซูซาโน่ ขั้นสุดยอดละก้ ขนาดมันก้จะเท่าๆกันกับร่างคุรามะที่นี้แหละมันแน่ ผมว่าส่วนนี้แหละที่เกิดขึ้นจิงๆแน่นอน  *number1* *number1*

นั่นหนะสิ เราว่าเราแพ้นายนะ  *glad*

แต่ ฮินาตะ เราขออ  *hoho*  *haha*

ฮินาตะ นะ เราไม่ให้ หรอก  *attack* *attack*
นายมี คารินอยู่แล้วนิ *hoho* *hoho*

mint1458:

--- อ้างจาก: Num ที่ ส. 01 ก.ย. 2012 เวลา 20:16:14 ---
--- อ้างจาก: sattkon ที่ ศ. 31 ส.ค. 2012 เวลา 22:11:27 ---

ฮินาตะ นะ เราไม่ให้ หรอก  *attack* *attack*
นายมี คารินอยู่แล้วนิ *hoho* *hoho*

พี่แกเก็บสาวไว้ไม่รู้กี่สิบคน *haha* *haha*

หน้า: << < (31/33) > >>

Go to full version