หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: นี่เป็นไปได้ไหมว่าโทบิอาจจะไม่ใช่คนในตระกูลอุจิวะ แต่อาจจะเป็นตระกูลอุซึมากิของนารุโตะแทนอะ  (อ่าน 4756 ครั้ง)

fonfang2

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
อย่างที่บอกอะ เป็นไปได้ป่าวว่าที่เราเดามาอาจจะไม่ใช่คนของตระกูลอุจิวะ ของซาสึเกะก้เป็นได้อะ

แต่อาจจะเป็นตระกูลอุสึมากิของนารุโตะเองก็ได้อะ แบบว่าอาจจะพิล็อกอะ

มีความเป็นไปได้ไหมอะ เพราะอีกอย่างคนตระกูลอุซึมากิเองก็มีความสามารถพอๆกะอุจิวะเหมือนกันนะ

แล้วอีกอย่างจักระของคนตระกูลนี่หลายๆคนก็จะเป็นคนที่มีจักระเยอะกันอยู่ด้วยอะ โทบิเองก็จักระของมันเยอะพอสมควรไม่ใช่หรอ

แล้วคนแต่ละคนของตระกูลนี้ถ้าคิดดีๆมีแต่คนที่มีความสามารถสูงๆกันทั้งนั้นเลยนะ

พอจะมีทางเป็นไปได้ป่าวอะ

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
ผมว่าก้พอเปนไปได้ แต่ตระกูลอุสึมากิ มีบอกแค่ว่า มีความสามารถในคาถาผนึก ไม่ได้บอกว่าจักระเยอะ
แล้วคนในตระกูลนี้มีแค่3คนเอง เท่าที่เปิดเผยมา  คุชินะ  นารุโตะ  นางาโตะนี่ไม่แน่ใจว่าใช่อุสึมากิรึป่าวนะ
แล้วต้นตระกูลมันเปนใครผมก้จำไม่ได้ หรือไม่ก้ยังไม่เปิดเผย  อันนี้ก้เดาลำบากนะ

แต่ก้เปนไปได้ที่ว่า  ใช้เนตรกระจกเงาไม่ได้ กับ เนตรโทบิไม่เคยกลายเปนตาธรรมดาเลย ไม่เหมือนกับอุจิวะของจิง ที่หลายๆคนเคยตั้งข้อสังเกตุกันไว้

อันนี้ยังคงต้องเดากันต่อไป

Jay_Jay

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
ผมว่าก้พอเปนไปได้ แต่ตระกูลอุสึมากิ มีบอกแค่ว่า มีความสามารถในคาถาผนึก ไม่ได้บอกว่าจักระเยอะ
แล้วคนในตระกูลนี้มีแค่3คนเอง เท่าที่เปิดเผยมา  คุชินะ  นารุโตะ  นางาโตะนี่ไม่แน่ใจว่าใช่อุสึมากิรึป่าวนะ
แล้วต้นตระกูลมันเปนใครผมก้จำไม่ได้ หรือไม่ก้ยังไม่เปิดเผย  อันนี้ก้เดาลำบากนะ

แต่ก้เปนไปได้ที่ว่า  ใช้เนตรกระจกเงาไม่ได้ กับ เนตรโทบิไม่เคยกลายเปนตาธรรมดาเลย ไม่เหมือนกับอุจิวะของจิง ที่หลายๆคนเคยตั้งข้อสังเกตุกันไว้

อุสึมากิ มิโตะ หายไปไหนนนนนนน

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *

อุสึมากิ มิโตะ หายไปไหนนนนนนน
ลืมคับ  ซอรี่ๆ   *hoho*