Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เกมตอบคำถาม เซียนนารูโตะ ประจำสัปดาห์ที่ 9(แก้ไขคำถาม ด่วน!!)

หน้า: << < (7/9) > >>

TheEterNalEgo:

ตอบ                       

ใช่

ครับบบบบบบบ      *haha*  *haha*

l2agel:

ไม่อะ = =

kyubi:

ผมหาคำถามที่ถามว่า โทบิเป้นอุจิฮะมั้ยไม่เจอ เผื่อเปิดเผยตัวตนแล้วอาจจะได้คะแนนกะเค้าบ้าง *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

Num:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ ศ. 24 ส.ค. 2012 เวลา 17:57:18 ---มีแต่คนตอบ ไม่ แล้วใครมาโหวต ใช่ จากไหนเยอะแยะฟระ *disappoint*

--- End quote ---
ก้ ท่านเป็นคนบอกเองนิครับ ตอบไม่ แต่โหวต ใช่ก้ได้เลย

kyubi:

--- อ้างจาก: Num ที่ ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 14:27:23 ---
--- อ้างจาก: sattkon ที่ ศ. 24 ส.ค. 2012 เวลา 17:57:18 ---มีแต่คนตอบ ไม่ แล้วใครมาโหวต ใช่ จากไหนเยอะแยะฟระ *disappoint*

ก้ ท่านเป็นคนบอกเองนิครับ ตอบไม่ แต่โหวต ใช่ก้ได้เลย

*haha* *haha* *haha*

หน้า: << < (7/9) > >>

Go to full version