Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ปัญหาคาใจ..." One Piece 681 "

หน้า: << < (5/6) > >>

Deceml3er:

--- อ้างจาก: benzvip1 ที่ พ. 12 ก.ย. 2012 เวลา 10:18:01 ---
--- อ้างจาก: agimogugada ที่ พ. 12 ก.ย. 2012 เวลา 09:52:06 ---
--- อ้างจาก: dz911 ที่ พ. 12 ก.ย. 2012 เวลา 06:31:57 ---
--- อ้างถึง ---มุมซ้ายมือของรูปกระดูก นั่นคือรองเท้าของแวร์โก้
--- End quote ---
ซันจิกระดูกแตกเลยเหรอ  *shock* *shock* *shock*

เพิ่งสังเกต กระตูกร้าวเลยหรอ

ส่งสัย ซันจิ ไม่ได้ใช้ ฮาคิแห่งเกราะ มั้ง

ถ้าใช้คงไม่ถึงกับกระดูกเปราะ

มั้นใจว่าเป็นขาของซันจิ  แต่ + กันครั้งแรกก็กระดูกแตกเลยหรอ แล้วซันจิจะเอาอะไรไปสู้กับเข้าเนี่ย      แบบนี้เหมือนซันจิจะห่างชั้นจากโซโล ลูฟี่ เป็นกองเลยอ่ะะะะ *great* *great* *great*

BlackNomYen:

--- อ้างจาก: OffeSpiN ที่ พ. 12 ก.ย. 2012 เวลา 20:34:32 ---ประโยค "ขอทวนอีกครั้ง..." เป็นเสียงประกาศหรือเสียง Operator นะ ไม่ใช่เสียงโมเน่จ้า..  *้ั์drinktea*

อ๋อครับ...เเล้วประโยคของ โมเน่ มีความเห็นอย่างไรครับ ?  *disappoint*

OffeSpiN:

--- อ้างจาก: BlackNomYen ที่ พ. 12 ก.ย. 2012 เวลา 21:57:24 ---
--- อ้างจาก: OffeSpiN ที่ พ. 12 ก.ย. 2012 เวลา 20:34:32 ---ประโยค "ขอทวนอีกครั้ง..." เป็นเสียงประกาศหรือเสียง Operator นะ ไม่ใช่เสียงโมเน่จ้า..  *้ั์drinktea*

อ๋อครับ...เเล้วประโยคของ โมเน่ มีความเห็นอย่างไรครับ ?  *disappoint*

โนคอมเมนท์จ้า ไม่น่าจะมีเงื่อนงำอะไร แค่ประโยคเล่าเรื่องธรรมดาของเอจัง..  *้ั์drinktea*

BlackNomYen:

--- อ้างจาก: OffeSpiN ที่ พ. 12 ก.ย. 2012 เวลา 22:23:05 ---
--- อ้างจาก: BlackNomYen ที่ พ. 12 ก.ย. 2012 เวลา 21:57:24 ---

โนคอมเมนท์จ้า ไม่น่าจะมีเงื่อนงำอะไร แค่ประโยคเล่าเรื่องธรรมดาของเอจัง..  *้ั์drinktea*

สรุปคือ...โมเน่ ไม่ได้สู้กับ ลูฟี่ รึเปล่าครับ ?  *rip*

OffeSpiN:

ถ้าไม่มีอะไรมาขัดจังหวะน่าจะได้สู้นะ เพราะโมเน่เริ่มอ่านแผนลอว์ออกแล้ว ซึ่ง 1 ในแผนก็คือการจับตัว CC ให้ได้..  *้ั์drinktea*

และหน้าที่โมเน่คือปกป้อง CC ไม่งั้นตัวเองก็อาจจะซวยโดนเจ้าฟลามิงโก้เล่นได้

ถ้าเดาๆ อาจจะได้สู้กันซักพักจนคนอื่นๆ ตามมาถึง และเปลี่ยนมือ มีตัวเลือกเพียบ ทั้งโซโล นามิ โรบิ้น

แต่ดูจากทรงแล้วโมเน่น่าจะเป็นพวกสู้ด้วยสมอง ก็น่าจะเจอกับนามิไม่ก็โรบิ้น.. มั๊ง

หน้า: << < (5/6) > >>

Go to full version