Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เน้ๆ พวกนายว่า ซาสึเกะ เก่งป่ะอ่ะ (ไคชอบอย่าด่าเค้าน่ะ)

หน้า: << < (13/20) > >>

nomnorway:

เกะ นั้นหรอก็เก่งอยู่น่ะ แต่เปรียบเทียบกับ โตะ มันต่างกัน ถึงเกะ จะมีเนรตก็เหอะ แต่โตะพึ่งได้พลังเก้าหาง มาครึ่งหนึ่ง แค่พลังเก้าหางที่โตะได้มาก็สู้เกะได้แล้ว แต่ถ้าโตะได้พลังเก้าหางแบบเต็มๆเกะไม่มีทางชนะ แต่ได้ยินว่าเกะจะได้เนรตของพี่มันด้วยอะไรสักอย่างกับเกระของพี่มัน ยากเห็นมันสู้กับโตะว่าจะเป็นยังไง  *great* *attack* *attack* *attack*

ooae:

สู้โตะไม่ได้หรอก โตะมันพลังสัตว์หางของเซียนเต๋าทั้งหมดเลยนะคับ แล้วตอนนี้มันก็ใกล้จะได้ครบ เก้าดัวแล้ว  *number1* ส่วนเกะแค่เนตรวงแหวนขั้นสูงสุด ซึ่งก้ยังด่อยกว่าเยอะ เยอะ ทั้งพลัง จักกระ อันมหาศาล คาถาลวงตาก็ใช้ไม่ได้ผลกับสัตว์หาง  ความเร็วก็สู้ไม่ได้ พลังโจมตี ก้สุ้ไม่ได้ ซาสุโนะโอะ โดนบอล สัตว์หางของเก้าหางแค่ตัวเดียว ผมว่าเอาไม่อยู่ เทวีสุริยา ก็คงไม่โดนหรอกเพราะ คงโตะคงเร็วมาก  เกะไม่ไหวโตะหรอก  *hoho* *hoho*

[email protected]:

--- อ้างจาก: icekungza9 ที่ อ. 10 ม.ค. 2012 เวลา 19:59:08 ---เหรอครับ playonline นายอ่ะ กลับไปอ่าน ใหม่ซิครับ ฮินาตะ มาช่วย โตะ อันนี้ยอมรับ
แล้วเกะ ละครับ เกือบโดนไรคาเงะ กระทืบ ตาย ละ ถ้ากาอาระไม่มาช่วย
แล้วก็เกือบโดน บี เหมือนกันถ้าพวกไม่มาช่วย

ถามใช่ไหม ว่า ตอน โตะ vs เกะ ตอนไหนที่โตะชนะเกะบ้าง
ตอนบนดาดฟ้า ถ้าเกะโดน กระสุนวงจักรของโตะ เกะก็ เละ ครับ สังเกต จาก ผลการทำลาย ของเกะ แค่พังนิดๆ
ของโตะ รูโคตรใหญ่ บะรึ่ม ไอเกะเลยแค้นที่โตะมันเหนือกว่า แึค่นั้นแหละมันเลยออกจากหมู่บ้าน

--- End quote ---
นั้นเพราะ กระสุนวงจักรหมุนน้ำในแทงค์ต่างหาก ถ้าปะทะก็คงจะเสมอกันละนะ

prince_fenris:

ก็เก่งอยู่นะ แต่ก็ต้องดูอีกทีว่าเก่งที่ว่านี่ หมายถึงถึก หรือ ใช้สมอง+พลัง หรือ เก่งแบบไหน ต้องถามให้เคลียกว่านี้อ่ะคัฟ

kenfatys:

เทวีสุริยาใช้ไม่ได้หรอก ถ้าเกะยังไม่ได้เนตรนิรัน
เพราะใช้เเปปเดียว ก็เจ็บตาละ มาเจอความเร็ซนารูโตะ

ถ้าเทียบกันตอนนี้ ถ้าเกะไม่ได้เนตรบุบผานิรัน ก็ไม่รู้จะเอาไรไปสู้นารูโตะอะ
นารูโตะ จะกลายเป็นเซียน 6วิถีเเล้ว โทบิยังเหงื่อตกเลย เเล้วพวกนินจายังจับได้ถึงพลังจักระมหาศาล
โตะซัดเกะสบายๆตอนนี้

ตอนจบผมขอซุยมั่วๆว่า โตะพยายามใช้น้ำมาปลอบไฟของเกะ เอาเบาเข้าหาหนัก เเต่เกะยังยึกยักเเข็งขันไม่ยอมโตะ จนกลายเป็นว่าโตะจะเเพ้เอง เลยต้องพลั้งมือฆ่าเกะไป
(จบไม่สวย)

หน้า: << < (13/20) > >>

Go to full version