Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

จริง

หน้า: << < (5/5)

25nov:

ผมก็ดูมาเหมือน จขกท.แหละครับแต่ไม่เคยเห็นค่าหัวของคนพวกนี้เลยน่ะ  *้ั์post*

Doppel Man:

ลูฟี่ 950ล้าน
โซโล 99999999ล้าน

ที่กล่าวมาผมโกหก *haha*

hootung:

--- อ้างจาก: Bent ที่ จ. 03 ก.ย. 2012 เวลา 18:28:29 ---ค่าหัวของแต่ล่ะคนมันไม่ได้มารวมกันหรือเฉลยในตอนเดียว ถ้าถามว่าตอนไหนผมก็บอกว่าจำไม่ได้ล่ะครับ เพราะที่ผมดูวันพีชแต่ล่ะวันมันเล่นหลายครั้งและไม่ซ้ำกัน แต่ก็ไม่ได้ให้เชื่อน่ะครับ แต่บอกเลยว่า ไม่ได้มั่วหรือคิดเอาเอง ผมดูเฉพาะวันพีชโดยตรงเรื่องอนิเมไม่ได้ดู ขอโทษล่ะกันครับถ้าโพสอะไรไม่ถูกหรือไม่เหมาะสม

--- End quote ---

ผมเหนมาหลายคนแล้วที่บอกว่า เห็นค่าหัวคนนู้นคนนี้มาจากในหนังสือกาตูน หรือในอะนิเมะ แต่พอถามว่า ให้ช่วยยืนยันหน่อยว่ามาจาก ฉากไหน หรือหน้าไหน คำตอบที่ได้ก็มักจะเปน ประมาณว่า ลืม จำไม่ได้ 

โดยส่วนตัวผมก้ไม่คิดว่ามันจะเชื่อถือได้นะ

หน้า: << < (5/5)

Go to full version